Đừng đọc mấy hd trên mạng rồi mơ mộng. Click free cả tháng chưa đủ 1$. Vốn nhiều tí cũng mới chơi được, thuê Ref phải gia hạn càng lâu càng tốt, phải tính toán chứ không Ref nào chết ở site lại bị trừ $,... nói chung newbie không nên đầu tư site này. Thích thì click free làm job.

chọn đăng nhập facebook sau đó log ra đăng nhập user + pass account cũ...

Thím lại đọc mấy bài hướng dẫn trên mạng rồi mơ mộng rồi.chơi free click chay thì 1 năm đc chục $ thôi.còn free mà thuê ref thì ko bao h có lãi.

kiếm nhiều với neobux không dễ, trước khi bạn có vốn thì kinh nghiệm và tìm hiểu rất quan trọng, nếu bạn có vốn mà không có kinh nghiệm thì sẽ không phát triễn account được, làm neobux không phải bạn có thể rút được bao nhiêu, mà là account bạn phát triễn lên nhanh được cỡ nào, neobux hiện có hơn triệu members, ai cũng kiếm nhanh được thì site đã không tồn tại đến nay.:)

thế thời điểm này nên chơi gì mọi người .
E cũng mem mới đọc ptc click được 2 ngày nay :v
bên paidverts. không biết có nên đầu tư không

thế thời điểm này nên chơi gì mọi người .
E cũng mem mới đọc ptc click được 2 ngày nay :v
bên paidverts. không biết có nên đầu tư không
mún chơi neobux thì theo bác kiemhue, còn không vào đây nè clix5.com vào đó mà coi bro đó phân tích chuẩn cái nào hợp thì chơi:D

đánh dấu

Cho mình hỏi ref từ lúc thuê đến giờ 3 ngày ko click thì mình dùng recycle có được giảm tiền không (Nhớ là hồi trước có đọc đâu đó, ref ko click trong vòng mấy ngày sẽ được giảm tiền recycle hay sao đó

Cho mình hỏi ref từ lúc thuê đến giờ 3 ngày ko click thì mình dùng recycle có được giảm tiền không (Nhớ là hồi trước có đọc đâu đó, ref ko click trong vòng mấy ngày sẽ được giảm tiền recycle hay sao đó
Bạn không nhận được giảm giá khi recycle, nhưng ref không click 14 ngày sẽ được tự động thay đổi miễn phí.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom