Bạn đọc không được tiếng anh? Như đã nói ở phía trên:
Bạn có dùng đến proxy? Bạn có đi nước ngoài view ads rồi về vn trong 7 ngày qua? Nếu cả 2 đều không thì nên send support ticket cho neobux trả lời bạn.
Dùng VPS cũng được coi là Proxy, VPN à :(

nguy hiểm quá nhỉ, kiemhue cho mình hỏi IP mạng mình chơi PTC thì hk dùng dc vps hả:eek:
Mình không dùng đến vps nên không biết nhiều về nó, các trang ptc khác thì không biết như thế nào, đối với neobux thì không nên dính với vps.:)

Nếu account bạn bị khoá khi rút là vì bạn vi phạm lỗi Tos như sau: view ads bằng mobile và taplet, sử dụng trình duyệt xa lạ ngoài firefox, internet explorer, chrome. có sử dụng proxy hoặc cài add on có liên quan đến proxy.

Mình rất cẩn thận với account neobux, trước khi login account mình thường check trước http://whatismyipaddress.com/proxy-check
mình đang xài máy này, chuyển qua máy khác được không
với lại nếu máy này đã đăng kí 1 acc rùi mà quá lâu không log in và bị khóa thì có đăng kí acc khác được không

với lại nếu máy này đã đăng kí 1 acc rùi mà quá lâu không log in và bị khóa thì có đăng kí acc khác được không
- Chuyển đc nhưng không quá 3pc trong 10 ngày thì phải bạn ạ, và các pc đó phải không có acc khác login.
- Acc lâu quá, bị khóa thì đăng ký đc.

Những máy bạn từng view qua ads neobux thì không được đăng ký account mới, trừ khi account cũ không có login 60 ngày đã bị auto suspended, nếu không bạn sẽ bị vi phạm terms of service lỗi tồn tại 2 accounts trên 1 máy.:)

:eek: mỗi ngày 30$ , bác có thể chia sẻ bí quyết làm neo búc cho anh em dc ko:rolleyes:
Làm MMO kiếm nhiều không dễ, nhưng neobux là 1 niềm hy vọng nếu bạn biết làm, đầu tư là cần thiết cho tất cả mọi lĩnh vực nếu bạn muốn kiếm nhiều, quyết định tốt sẽ mang lại thành công cho bạn.:)

Bạn sẽ thành công với neobux, vấn đề là thời gian. Mình biết neobux từ 2009, làm nghiêm túc từ 2012 với standard, rồi lên golden, sapphire, diamond, 2015 mới lên được ultimate membership.:)

Làm MMO kiếm nhiều không dễ, nhưng neobux là 1 niềm hy vọng nếu bạn biết làm, đầu tư là cần thiết cho tất cả mọi lĩnh vực nếu bạn muốn kiếm nhiều, quyết định tốt sẽ mang lại thành công cho bạn.:)

Bạn sẽ thành công với neobux, vấn đề là thời gian. Mình biết neobux từ 2009, làm nghiêm túc từ 2012 với standard, rồi lên golden, sapphire, diamond, 2015 mới lên được ultimate membership.:)
:rolleyes: xin bác cho biết giờ muốn 1 phát mà dc như bác phải làm thế lào:oops:

:rolleyes: xin bác cho biết giờ muốn 1 phát mà dc như bác phải làm thế lào:oops:
Bạn phải có vốn nhiều thì bạn mới lên được Ultimate, nhưng kinh nghiệm và hiểu biết về neobux mới là quan trọng. Làm neobux không dễ, nếu không ai cũng giàu to.:)

Đối với neobux thì account standard bạn chỉ kiếm được ít, account golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn, account ultimate mới là bước ngoặt cho bạn kiếm nhiều.

Bạn phải có vốn nhiều thì bạn mới lên được Ultimate, nhưng kinh nghiệm và hiểu biết về neobux mới là quan trọng. Làm neobux không dễ, nếu không ai cũng giàu to.:)

Đối với neobux thì account standard bạn chỉ kiếm được ít, account golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn, account ultimate mới là bước ngoặt cho bạn kiếm nhiều.
:rolleyes: cảm ơn bác đã tham gia buổi phỏng vấn,sau bài này hy vọng bác sẽ có thêm nhiều ref mới,chúc bác thành công hơn nữa với neobux:rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom