Hiện nay trên internet có rất nhiều trang ptc nhưng rất khó để xác định trang nào uy tín trang nào lừa đảo.Theo kinh nghiệm chơi ptc 2 năm của mình thì đôi lúc củng gập cam va quit ,các bạn biết thằng payadoo không, bao nhiêu lợi nhuận kiếm được từ neobux mình đầu tư qua payadoo khoảng gần 400usd ,bao đêm thức trắng để chờ thuê được red cuối cùng củng gập cam va quit vậy là công sức bao nhiêu đều đổ xuống biển hết .
Trong tấc cả các trang chỉ có neobux la trang uy tín nhất .Vì vậy hôm nay mình lập topic này để bắt đầu cho chiến dịch mới của mình .Nếu các bạn thấy hay thi red ủng hộ mình nha
link :http://www.neobux.com/?r=trungkt9583

CHIẾN DỊCH: CÙNG CÓ LỜI MÌNH GỌI TẮT LA CCL
MÌNH ĐẢ ĐẦU TƯ TÀI KHOẢN CỦA MÌNH LÊN GOLDEN VA UTIMALE

HÌNH THỨC CHIA LỢI NHUẬN ĐƯỢC TÍNH NHƯ SAU :
THÀNH VIÊN NÀO THAM GIA RED CỦA MÌNH THI MỚI ĐƯỢC TÍNH NHÉ ,MÌNH CHỈ TÍNH CHO CÁC BẠN Ở PHẦN QUẢNG CÁO CỐ ĐỊNH NÀY THÔI

4 LIC =0.001*4=0.004 +4 POINT(0.004)
MÌNH KIẾM ĐƯỢC 0.01 *4=0.04
VÀ CHI CHO CÁC BẠN 0.005*4=0.02 NHƯ VẬY MÌNH CÒN LỜI 0.02 USD/NGƯỜI
TỔNG THU NHẬP CÁC BẠN NHẬN ĐƯỢC
0.02 +0.008 =0.028 USD/NGÀY
0.028*30 NGAY=0.84 USD
NGOÀI RA BẠN NÀO CÓ BẠN BÈ GIỚI THIỆU THAM GIA RED CỦA ANH SẺ CÓ THÊM TIỀN HOA HỒNG NHƯ SAU
0.01*30 NGÀY=0.3 USD/THÁNG
ĐÂY LÀ CƠ HỘI CHO CÁC BẠN RÚT NGẮN THỜI GIAN CHIẾN CÙNG NEOBUX
NGOÀI RA NẾU BẠN NÀO SIÊNG NĂNG LIC THÊM 17 QUÀNG CÁO THƯỜNG CỦA NEOBUX THI SẺ TÍNH NHƯ SAU
0.001*17=0.017 USD+17 POINT(0.017 USD)=0.034
TÔI NHẬN ĐƯỢC TỪ RED LIC LÀ 0.005*17=0.085 USD
NHƯNG SẼ PAY LẠI CHO ANH EM 0.05 CÒN LỜI 0.035
ANH EM SE CÓ
0.034+0.05=0.084*30 NGAY=2.52 USD+0.84 USD PHẦN TRÊN NỦA =3.36 USD
VẬY LÀ CÁC BẠN CO 3.36 USD/THÁNG ĐẦU TIÊN
BĂT ĐẦU THÁNG THỨ 2 THÌ CÁC BẠN ĐÃ CÓ TIỀN THUÊ RR RÙI
THÀNH CÔNG CỦA CÁC BẠN HAY KHÔNG THI PHỤ THUỘC VÀO BẠN CHIẾN TIẾP NHƯ THẾ NÀO

GHI CHÚ CÓ NGƯỜI NÓI 1 THÁNG GÌ KIẾM CÓ 4USD SAO MÀ CHƠI ĐƯỢC
MÌNH XIN TRẢ LỜI ĐÚNG LÀ 4USD THÌ RẤT ÍT NHƯNG ĐÓ LÀ CÔNG SỨC CỦA MÌNH LÀM RA
LÚC TRƯỚC MÌNH CỦNG GIỐNG CÁC BẠN BÂY GIỜ SAU 3 NĂM MÌNH MỚI CÓ THÀNH QUẢ NHƯ NGÀY HÔM NAY
THÂN MẾN
mail :[email protected]

rr = rented referals
$10 thì nên tích luỹ, đầu tư neobux phải có tối thiểu $340= $90 golden + 250 rr extended 240days
với neobux thì được, quan trọng là 1pc 1 acc, mà neobux standard tìm DR kg có lợi, 1ngày chỉ có $0,002 từ 4 ads màu vàng, bạn làm DR lấy refback từ mình account golden được refback $0,01
ngoài neobux ban co choi site nao khac ko ban

ngoài neobux ban co choi site nao khac ko ban
Ngoài site neobux mình tập trung đầu tư $$$$ vào thì mình còn làm rất nhiều các trang khác free, rất khó tìm site có thể sống lâu như neobux, bạn sẽ thành công với site ptc, vấn đề là có đủ thời gian cho bạn phát triễn account.:)

Bạn có thể chia sẻ chiến lược chơi neobux không bạn, chậm mà chắc bạn à
Chiến lược thì mỗi người mỗi khác, quan điểm là bạn thấy thế nào với neobux, vài lời chia sẽ cùng bạn:
Bạn sẽ không thành công nếu bạn chưa thấy con đường đi đến thành công, bạn sẽ không kiếm được nhiều khi bạn không biết làm như thế nào để kiếm nhiều. Đối với neobux thì account standard bạn chỉ kiếm được ít, account golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn, account ultimate mới là bước ngoặt cho bạn kiếm nhiều.:)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back