uâfy, hồi lớp 11 mfinh biết đến neobux, bẵng đi 1 time hóa ra h vẫn chưa scam

khủng thật !

ai chưa chơi Neobux thì mua ủng hộ kìa

Nghe nói thằng Neo này chỉ để AVG ref rent cho vừa đủ sống thôi chứ chả lãi lời đc bao nhiêu.
Trừ phi tầm có Ref rent tầm hàng nghìn trở lên thì còn đc ít $ qua ngày.
Ref direct lại tăng tiền nên chắc cũng kiếm đc ti, ko biết direct của bác có ngon ko nữa.

Nghe nói thằng Neo này chỉ để AVG ref rent cho vừa đủ sống thôi chứ chả lãi lời đc bao nhiêu.
Ref direct lại tăng tiền nên chắc cũng kiếm đc ti, ko biết direct của bác có ngon ko nữa.
DR click cũng ok!

bạn chơi đi rồi biết. tớ chẳng có kinh nghiệm gì cả. tớ chẳng hơn ai nên ko lên mặt j cả .đây là tớ cảm thấy sao nói vậy. ai nghe thì nghe. ko nghe thì tìm hiểu kỹ.kinh nghiệm là do mình tự đúc kết. muốn có kinh nhiệm thì tự đúc kết ra thôi bạn à. ko giống nhiều người bỏ tiền vào chưa hiểu rõ.
Bác đừng nhìn bề ngoài là newbie mà nói thế. Ko biết bác có kinh nghiệm gì trong neobux mà lên mặt dữ? :binhsua140::binhsua140:

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

@ zhugeliangvn
công nhận là thằng neobux này ref kick đều. nhưng phải cái là. muốn có ref nó kich thì hơi khó. ko phải mua về là nó kich

Last edited by a moderator:
bạn chơi đi rồi biết. tớ chẳng có kinh nghiệm gì cả. tớ chẳng hơn ai nên ko lên mặt j cả .đây là tớ cảm thấy sao nói vậy. ai nghe thì nghe. ko nghe thì tìm hiểu kỹ.kinh nghiệm là do mình tự đúc kết. muốn có kinh nhiệm thì tự đúc kết ra thôi bạn à. ko giống nhiều người bỏ tiền vào chưa hiểu rõ.

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

@ zhugeliangvn
công nhận là thằng neobux này ref kick đều. nhưng phải cái là. muốn có ref nó kich thì hơi khó. ko phải mua về là nó kich
Kinh nghiệm tự suy luận và tự đúc kết chưa chắc đã tốt. Kinh nghiệm phải có thêm trải nghiệm thực tế nữa mới gọi là hay!

ko trải nhiệm thực tế sao em đúc kết được hả sếp. em đâu có ngồi phán mò
Kinh nghiệm tự suy luận và tự đúc kết chưa chắc đã tốt. Kinh nghiệm phải có thêm trải nghiệm thực tế nữa mới gọi là hay!

RR thằng neobux ít click lắm DR thì mấy người còn click nửa đâu(vì đâu thì tự tìm nhé) đó cũng là lý do nó sống được tới giờ còn thằng Onbux thì die lâu rồi.Nói thật nhé Neobux bây giờ giống như vay tiền mem đi kinh doanh vậy thôi. Thấy mọi ngừoi tranh luân nên góp ý vậy thôi.

ko trải nhiệm thực tế sao em đúc kết được hả sếp. em đâu có ngồi phán mò
uh, nhưng kinh nghiệm của người chơi không chắc là kinh nghiệm hay. Có những người có nhiều chiến thuật chơi rất giỏi. Họ có thể kiếm nhiều DR click tốt và nhiều RR được sàn lọc cũng click rất tốt!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,490
Latest member
quy3979

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom