-------------
Mình có lên Google search cách kiếm tiền Neobux thì trong đó có nhiều thứ mình thắc mắc như sau:

1. Bạn sử dụng trên 3 máy tính để đăng nhập vào Neobux trong vòng 10 ngày -- Vậy cái náy Neobux tính sao, tính bằng IP đã login hay cookies trên trình duyệt, mình thì xoá history vs cookies hết sau khi thoát trình duyệt.

2. Luôn click ADS theo time server máy chủ thời gian -- Mình vẫn click đúng 6h chiều mỗi ngày nhưng đường biểu đồ click của mình chỉ có đường màu Xanh dương ,không có đường màu Đỏ nào hết vậy có sao không.
[ Vì mình thấy nhìu pic có 2 đường màu đỏ với màu xanh dương ]

VÍ DỤ Ảnh này có đường màu đỏ nè.

Cảm ơn, mong có nhưng câu trả lời tốt nhất! :D

1 acc có thể sử dụng nhiều máy tính
nhưng nếu 2acc dùng chung 1 máy đã có sử dụng thì bị suspended
chỉ cần bạn ko sử dụng máy tính đã có acc khác sử dụng là dc
Mình đã nhưng chơi neobux khá lâu các đây 1 năm rưỡi đã nghỉ
vè vấn đề đường màu đỏ và màu xanh, màu xanh là bạn click dc, màu đỏ là thời gian serve có số quảng cáo nào, nếu nó trùng tức bạn đã click hết số quảng cáo trong ngày đó!
Thân

dùng chung máy tính??? ý là j nhỉ. là dùng chung 1 địa chỉ ip ấy ak. nếu login 3mt cùng 1 địa chỉ ip thì s

tức là trong vòng 10 ngày thì ko được thay đổi địa chỉ ip quá 3 lần
Nếu quá thì nó ban nick. (tốt nhất bạn chỉ nên login vào neo bằng mạng nhà mình thôi.)
Còn cái giờ server thì khi bạn click vào View Advertisements thì nó có ghi giờ server đấy . Bạn phải để ý giờ server vì nếu quên ko click ads của ngày hôm nay (do quá giờ server) mà đến mai mới click thì bạn sẽ mất 1 ngày click của ref.

bạn rb cho mình 0.82$ các site
bạn có thể cho mình biết chi tiết rb từng site ko
có khi nào bạn tính lộn ko? Mình tham gia nhiều site lắm mà
Riêng site powerfulbux cũng đã 0.5$ rồi mà

Last edited by a moderator:
đc bao nhiêu rồi bạn nhỉ, hình như đủ lần 2 :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,405
172,492