sắp tới mình đi du lịch nước ngoài van mang laptop đi để log grandbux có gặp vấn đề gì không ?

Ko vấn đề gì cả
Cậu mua cái Dcom 3g mà mang theo cho tiện

Em toàn dùng điện thoại click grandbux. Nhưng thấy avg xuống

Haiz! Seo minh ko login vào dc thằng CF vậy ta! Nó chỉ có mỗi 1 cái nut Login With Facebook! ko tài nào login dc! Có ai giống mình ko?

Không hiểu sao hôm nay acc của mình chưa thấy reset quảng cảo nhỉ?

Đã reset quảng cáo. Trước chơi nó reset sau 11h trưa mà chơi acc này hôm nay mới để ý nó lại reset lúc 15h.

Đã reset quảng cáo. Trước chơi nó reset sau 11h trưa mà chơi acc này hôm nay mới để ý nó lại reset lúc 15h.
kg phải, server time của neobux vẫn là 11h trưa của vn, của bạn là ads reset time thì mỗi người mỗi khác.:)
ads của mình reset vào lúc 18:42 giờ vn.

Kết nối với FB đi là được nhé
Connect thế nào câu? mình nhập địa mail facebook vô, nhân enter mà nó vẫn báo lỗi Login với facebook!

mail là acc cf còn facebook là cho phép ứn dụng cf biết bạn thôi ko phải mail face

Nó hiện thế này! Làm seo Login vô bác! Mình nhập email CF vô chỗ Email -> em nó báo lỗi phải login = facebook => bó hand!

Nó hiện thế này! Làm seo Login vô bác! Mình nhập email CF vô chỗ Email -> em nó báo lỗi phải login = facebook => bó hand!
Nhấn Sign with FB đi rồi đăng nhập FB xong rồi có chỗ login à
Nay nó liên kết với acc FB

Rồi xong, mở javascript console lên thấy lỗi này: Failed to load resource: net::ERR_SSL_PROTOCOL_ERROR

haiz, nhờ bác google thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week