Mà ai ko chơi neobux cũng được, giúp mình post lên Problems and Doubts : "my friend change ip to play game and forgot logout , nick hoang331; tickets: [20A-1C488300-0872]" được không.
Ít nhất nếu nó xem lại may ra bỏ qua cho lần này

Cũng biết vậy, tại chơi free làm cf task đươc golded vs gần 2k rr rồi, giờ bỏ tiếc công quá, với bao ngày làm đúng quy định, đúng 1 hôm quên logout mà ra nông nỗi này. Bị ban thế ko đáng
woa, bạn pro thật, đắng lòng thật :D:D:D thôi thì cố gắng nì nèo nó vậy chứ biết làm sao.

Mà ai ko chơi neobux cũng được, giúp mình post lên Problems and Doubts : "my friend change ip to play game and forgot logout , nick hoang331; tickets: [20A-1C488300-0872]" được không.
Ít nhất nếu nó xem lại may ra bỏ qua cho lần này
viết nội dung sao để mình giúp cho

bạn giúp mình viết giống ngoặc kép ấy, quan trọng để nó ngó đến cái tickets
My friend is a member of neobux, his account is hoang331, present Internet cable was wrong but has not just repaired as access internet very slowly, yestoday He changed IP to play game but he fogot loging out neobux, so his account is susdended.

Please check and help his active his account hoang331.

Thank a lot.
này được không? tiếng Anh mình kém.

Last edited:
RIP thớt , nó scam mình vs ref mình từ 2-3 tuần trước rồi , không fake ip mà nó cũng quy kết là fake ip . viếc ticket thì nó nói suspended permanent . Xác nhận không đòi lại dc đâu

RIP thớt , nó scam mình vs ref mình từ 2-3 tuần trước rồi , không fake ip mà nó cũng quy kết là fake ip . viếc ticket thì nó nói suspended permanent . Xác nhận không đòi lại dc đâu

đã post trong forum neobux nhé

2000 rent ref mà, cũng phải thử dù còn ,0001% cho toại nguyện chứ.

uh tks bạn, giờ nó trả lời mail ko đồng ý thì coi như xong.
cho dù họ trả lại acc bạn, thì cũng bị reset =0 , bị suspended là coi như xong, cho nên bạn nào mà đầu tư neobux thì nên cẩn thận kg nên cài add on khác lạ cho browser, nhưng ít ra bạn cũng biết là lỗi do mình nên rút kinh nghiệm thôi.

fpt nó xài proxy trong blacklist của thằng incapsula.com nên bị ban , chứ fake hay cài addon lạ gì bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week