up

bác này chắc mới gia nhập PTC, ads 0.01$ là ads daily mỗi ngày 1 lần, nó là ads chính mà :D

nếu click tay neobux thì nên bỏ đi :D click ngáp luôn mới đủ minpay :p

chơi free thì toàn ads 0.001 thôi. up lên 70$/năm thì mới có ads 0.01

chơi free thì pm mình chỉ cho cách chơi free kiếm dc nhiều $,không cheat

Tài khoản neobux của em ms bị supended hôm nay( hôm qua chơi game phải fake ip để hết lag, ggét vụ cáp quang thế ko biết) mà lúc fake quên ko logout neobux. Giờ có ai rảnh chút thời gian lên forum neobux, vào phần Problems and Doubts hỏi hộ em nick hoang331 với.
Bảo giúp em nick này đổi ip để chơi game mà quên ko tắt neobux.

bạn xóa cookie trình duyệt đi, rồi vào phần contact us ý

Tài khoản neobux của em ms bị supended hôm nay( hôm qua chơi game phải fake ip để hết lag, ggét vụ cáp quang thế ko biết) mà lúc fake quên ko logout neobux. Giờ có ai rảnh chút thời gian lên forum neobux, vào phần Problems and Doubts hỏi hộ em nick hoang331 với.
Bỏ đi, neobux ko phải cái nhà thích làm gì làm. Ko qua đâu? lập nick mới đi

có biết Neobux nó có bao nhiêu thành viên không, nếu bạn muốn thì tốt nhất là dùng mail của bạn và gửi vào support cho nó, chứ nhờ người khác đăng lên diễn đàn cũng chả để làm gì. Nhưng nói gì thì nói, nó éo nghe đâu:D:D:D:D

có biết Neobux nó có bao nhiêu thành viên không, nếu bạn muốn thì tốt nhất là dùng mail của bạn và gửi vào support cho nó, chứ nhờ người khác đăng lên diễn đàn cũng chả để làm gì. Nhưng nói gì thì nói, nó éo nghe đâu:D:D:D:D
Cũng biết vậy, tại chơi free làm cf task đươc golded vs gần 2k rr rồi, giờ bỏ tiếc công quá, với bao ngày làm đúng quy định, đúng 1 hôm quên logout mà ra nông nỗi này. Bị ban thế ko đáng

Bỏ đi, neobux ko phải cái nhà thích làm gì làm. Ko qua đâu? lập nick mới đi
Căn bản sợ nó block mail rồi thôi, gửi mãi ko thấ rep lại, mà bình thường hay gửi mail hỏi nó thì 1h là trả lời. Giờ định nhờ ai lên diễn đàn nói hộ 1 câu, để nó kiểm tra cái tickets cho ấy mà

Cũng biết vậy, tại chơi free làm cf task đươc golded vs gần 2k rr rồi, giờ bỏ tiếc công quá, với bao ngày làm đúng quy định, đúng 1 hôm quên logout mà ra nông nỗi này. Bị ban thế ko đáng
Một bước sa cơ muôn thuở hận
Muốn quay đầu lại đã trăm năm

Gia Cát Dự là ... chia buồn với bạn.

Nói rõ nguyên nhân bạn fake ip ra là được =)) Cứ bảo có con cá mập hư cắn cáp quang rồi =)) Trích luôn bài báo T.V cho nó :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,960
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week