Neobux có điều khoản ko dc đổi ip quá 3 lần trong 10 ngày ! Nếu bạn dùng mạng ở nhà ko reset thì ip ko bị đổi nhé, chỉ khi reset hoặc mất điện thì mới bị đổi ip

Neobux có điều khoản ko dc đổi ip quá 3 lần trong 10 ngày ! Nếu bạn dùng mạng ở nhà ko reset thì ip ko bị đổi nhé, chỉ khi reset hoặc mất điện thì mới bị đổi ip

có thể là lỗi này rồi. IP bị thay đổi liên tục nãy bị mất mạng 3 4 lần. :oops:

có thể là lỗi này rồi. IP bị thay đổi liên tục nãy bị mất mạng 3 4 lần. :oops:
đã rõ ^^ !!! thường thì mất mạng là IP nhảy nên VN dể bị ban acc là chỗ đó @@ !!!

đã rõ ^^ !!! thường thì mất mạng là IP nhảy nên VN dể bị ban acc là chỗ đó @@ !!!

Khỗ nỗi IP động chứ có phải là ip tĩnh đâu mà chơi rule thế :mad:.

Khỗ nỗi IP động chứ có phải là ip tĩnh đâu mà chơi rule thế :mad:.
rule là theo nước ngoài mỗi nhà 1 line do VN nghèo nên 1 nhà có thể xài nhiều line ^^ !!! đó là do nhà mạng nhưng trong 1 ngày bạn nhảy 1 2 IP vẫn đc do nó hiểu là IP động nhưng nhiều quá trên 4 5 lần thì nó đánh giá là cheat ^^ !!!

tất cả các site ptc 1 khi đã ban acc thì cậu cứ bắt thang lên hỏi ông trời , ổng sẽ trả lời cho cậu :cool:
Nhiều site vẫn thấy nó giải quyết rõ ràng. Mình sai thì phải chịu. Chứ mình không sai thì cứ mail chửi cho bọn nó 1 trận :cool:

Có treo tool hay fake IP login ko vậy?

Site neobux này chẳng bao giờ ban nick oan cả.

Có thể do bác sử dụng quá 3IP / 10 ngày ? Contact để nó nói rõ hơn xem

Site neobux này chẳng bao giờ ban nick oan cả.

Có thể do bác sử dụng quá 3IP / 10 ngày ? Contact để nó nói rõ hơn xem
nói gì nữa B ơi =)) đã ban có lấy lại đc cũng reset all :))

nói gì nữa B ơi =)) đã ban có lấy lại đc cũng reset all :))
phải tìm ra lí do để ko bị mắc phải nữa chứ, còn hướng dẫn cho mem đời sau :v

dù gì mình chẳng mất gì mà, biết đâu thớt ko vi phạm TOS của nó ươợc thả acc lại thì sao :oops:

phải tìm ra lí do để ko bị mắc phải nữa chứ, còn hướng dẫn cho mem đời sau :v

dù gì mình chẳng mất gì mà, biết đâu thớt ko vi phạm TOS của nó ươợc thả acc lại thì sao :oops:
Hello,

Your "xxxxxx" account has been permanently suspended due to the usage of proxies.

Best regards,
Dave E.
NeoBux Support

Thế đé-o nào. Nghĩ sao nói anh dùng proxy :mad:. chỉ sài ip việt 100%. đang mail thêm lần nữa coi nó nói sao :mad:

Thế đé-o nào. Nghĩ sao nói anh dùng proxy :mad:. chỉ sài ip việt 100%. đang mail thêm lần nữa coi nó nói sao :mad:
giải thích cho nó hiểu IP VN thế nào, nó nói dùng proxies do IP thay đổi liên tục quá nhìu á :D

trong TOS nó quy định 3 IP / 10 ngày thôi mà

giải thích cho nó hiểu IP VN thế nào, nó nói dùng proxies do IP thay đổi liên tục quá nhìu á :D

trong TOS nó quy định 3 IP / 10 ngày thôi mà

hôm đó nhà you đó cúp điện chập chờn thay liên tục thì bị là phải - nói IP viet nam là IP động mà hôm đó nhà tao bị mất energy @@ !!!

TODAY, I ALREADY EARNED $1,761.96:)

Last edited:
các bạn kg đọc rõ terms neobux, kg phải là đổi 3 ip/10ngày sẽ bị khoá, mà là sử dụng 3máy pc khác nhau trong 10 ngày để login click ads mới bị khóa .

2.3.Each advertisement can be viewed by the same IP only once per 24 hours. For viewing advertisements an internet connection must be used only by a single user every 24 hours. Any attempt to do otherwise may lead to the termination of your account. You can use multiple IP addresses to login. Logging in from proxies/VPN or shared network environments (such as, but not limited to schools, LAN houses, cybercafés, etc.) is not allowed.

2.9.You can only use a maximum of 3 distinct computers in a 10 days period to view advertisements. Any attempt to use more than that in that defined period will cause an account suspension.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom