Hôm nay tự nhiên vào rút tiền site bảo là lỗi gì đó. xong suppended account của em. đé0 biết lí do. mặc dù em chơi chân chính không cheat. lại dính như thế đé0 đỡ được. bác nào có mail của neobux cho em xin để contact hỏi thử xem tại sao lại thế :(.

tất cả các site ptc 1 khi đã ban acc thì cậu cứ bắt thang lên hỏi ông trời , ổng sẽ trả lời cho cậu :cool:

tự nhiên bị dính, đé0 đỡ được.
có thể là do lỗi mạng, bạn dùng hand phone cashout? hoặc bạn dùng 3g?

untitled-jpg.37954

mịa nó. ức đé0 đỡ được :mad:. Mail thử coi thằng admin nói thế nào :mad:

Nếu cheat mà bị sup thì ko nói đằng này *** làm gì hết lại bị sup. chỉ rút tiền thôi

Attachments

125.1 KB · Views: 291
scam cmnr :cool:

có khi nào nó tiếp bước probux scam ko :mad:

họ nói bạn làm sai gì đó, vi phạm rules, nếu bạn sửa sai xong thì có thể contact họ, họ sẽ xem xét cho bạn lấy account lại.

họ nói bạn làm sai gì đó, vi phạm rules, nếu bạn sửa sai xong thì có thể contact họ, họ sẽ xem xét cho bạn lấy account lại.

có làm gì vi phạm rule đâu bác :mad: bác lập topic bên 4rum neobux hỏi dùm em. em chơi chân chính dùng ip việt mà, đâu có fake ip, với lại ip là ip động nên hay bị thay đổi ip liên tục. nhưng đâu có cheat choắc gì mà bị sup

có làm gì vi phạm rule đâu bác :mad: bác lập topic bên 4rum neobux hỏi dùm em. em chơi chân chính dùng ip việt mà, đâu có fake ip, với lại ip là ip động nên hay bị thay đổi ip liên tục. nhưng đâu có cheat choắc gì mà bị sup
bạn có thể ra tiệm net, tạo 1 acc mới, rồi send ticket cho họ, chỉ có bạn mới giải quyết được.

:rolleyes: say goodbye vs cái acc đó đi cậu:rolleyes:

:rolleyes: say goodbye vs cái acc đó đi cậu:rolleyes:

Phải đòi cho được cái acc o_O. tự nhiên bị sup oan ức thế sao chịu được o_O

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week