Em định post bài này vào mục offers. Nhưng thấy nó liên quan đến neobux nên em post ở đây. Nếu có phạm sai lầm mong Mod nhẹ tay

Mong bác nào biết làm task này chỉ giúp em với ạ. Em làm mãi mà không submit được. Em sử dụng firefox
Tên của task này là :

Tell Us What You Think About This Youtube Video

WARNING: This task may not be accessible via Internet Explorer versions 8 or older.

Em xin cảm ơn.

Đã cầy cuốc nhiều dc pay mấy lần, giờ có 4$ chờ rút nhưng làm ăn giờ thảm hại.
ref thì tháng click dc chục phát lỗ chổng vó.
ANh em cho ý kiến nên rút rồi bỏ luôn hay là cầy thêm ít rôi bỏ (giờ chủ yếu kiến là solo bao giờ mới đủ pay lần sau đây)

ANh em cho ý kiến nên rút rồi bỏ luôn hay là cầy thêm ít rôi bỏ (giờ chủ yếu kiến là solo bao giờ mới đủ pay lần sau đây)

Bạn có đi ôtô ko?:D

dau mau kiem tien tien thi phai theo chứ mới có mất 1 ít tiền mà đạ sợi rồi thì làm sao mà giàu dk
bác có chịu khó tái chế ref ko vậy
chịu khó lên google/bux ptc học hỏi kinh nghiệm quản lý ref vào. sau khi quản lý tốt rồi tính làm ăn lớn chứ bác mất có vài $$$ đã sợ rồi.

dau mau kiem tien tien thi phai theo chứ mới có mất 1 ít tiền mà đạ sợi rồi thì làm sao mà giàu dk
bác có chịu khó tái chế ref ko vậy
chịu khó lên google/bux ptc học hỏi kinh nghiệm quản lý ref vào. sau khi quản lý tốt rồi tính làm ăn lớn chứ bác mất có vài $$$ đã sợ rồi.
càng tái chế càng lỗ, ref click rấ thất thường, càng về sau càng click ít.
Lúc đầu 3 4 sau rồi 1 2 dc vài tuần thì mấy ngày làm dc 1 cái, chắc là do thằng admin ăn bớt của mình thôi. nghĩ thế nên chán

càng tái chế càng lỗ, ref click rấ thất thường, càng về sau càng click ít.
Lúc đầu 3 4 sau rồi 1 2 dc vài tuần thì mấy ngày làm dc 1 cái, chắc là do thằng admin ăn bớt của mình thôi. nghĩ thế nên chán
bac mua nhieu ref ko???
minh mua hon 200 ref cung co 1 so con 6-7 ngay ko click. nhung tinh tong so click cua toan tearm thi van co lai chi co dieu no lai it ho la thue ref cua probux. nhung probux up vao bang paypal lai mat 6% phi the moi cay

bac mua nhieu ref ko???
minh mua hon 200 ref cung co 1 so con 6-7 ngay ko click. nhung tinh tong so click cua toan tearm thi van co lai chi co dieu no lai it ho la thue ref cua probux. nhung probux up vao bang paypal lai mat 6% phi the moi cay

PTC kiếm lời từ nhà đầu tư mà nhà đầu tư lại muốn kiếm lời từ nó, zậy ai sẽ là người bỏ tiền ra? :rolleyes:

PTC kiếm lời từ nhà đầu tư mà nhà đầu tư lại muốn kiếm lời từ nó, zậy ai sẽ là người bỏ tiền ra? :rolleyes:
nhà quảng cáo He.he:D

nếu bác ko chịu đk nhiệt thì rút ra. còn muốn rút lần tiếp theo thì đơn giản chịu khó phần mini job cày với newbie thì vài ngày là đủ min pay.

ngoi lên nào @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week