http://www.yginc.com site này có tình trang gì scam không cậu
nó đã chạy khá ổn định một thời gian rồi
kiểu bố trí theo kiểu site top như neobux và probux
còn scam với ptc thì chỉ thằng admin nó mới biết dc điều này thôi
còn đầu tư là cần phải có tâm lý trước tiền ra khỏi bank là tiền của thằng khác
nên chơi thì cần phải có quyết định 1 =0 lun
khi thu sẽ thu 0.5 hoặc 2 hoặc 3
với ptc gần như rất ít khi trắng tay
nên cậu có thể tham khảo tớ nói
thân !!!!!!!!

cau co site nào mà mới ra lò mà ổn định k cậu?
nó đã chạy khá ổn định một thời gian rồi
kiểu bố trí theo kiểu site top như neobux và probux
còn scam với ptc thì chỉ thằng admin nó mới biết dc điều này thôi
còn đầu tư là cần phải có tâm lý trước tiền ra khỏi bank là tiền của thằng khác
nên chơi thì cần phải có quyết định 1 =0 lun
khi thu sẽ thu 0.5 hoặc 2 hoặc 3
với ptc gần như rất ít khi trắng tay
nên cậu có thể tham khảo tớ nói
thân !!!!!!!!

cau co site nào mà mới ra lò mà ổn định k cậu?

có thằng này admin ctpbux.com http://www.ctpcash.com
admin 2 site này cũng khá uy tín
site ctpcash mới ra lò đó cậu
paid ngay lập tức có điều kiểu của nó theo kiểu nguyên thuỷ evo
ko phải kiểu bố trí probux neobux nó là site bình thường trung bình bình dân đó
có thể tham khảo

có nhìu lời khuyên cho bạn rồi , về " kinh nghiệm từng trải " của B thì bạn xác định đầu tư vào neobux hơn 10m VND thì hãy tham gia :p

Thằng này như c ấy, toàn ăn bớt click của ref, làm gì có chuyện ref mỗi ngày click 1 phát hoặc mấy ngày mới làm 1 phát, đầu tư vào ref lỗ chổng đít lên ấy. đừng dại gì đâm vào nó....

có thằng này admin ctpbux.com http://www.ctpcash.com
admin 2 site này cũng khá uy tín
site ctpcash mới ra lò đó cậu
paid ngay lập tức có điều kiểu của nó theo kiểu nguyên thuỷ evo
ko phải kiểu bố trí probux neobux nó là site bình thường trung bình bình dân đó
có thể tham khảo
proof nó pay intand đâu cậu

proof nó pay intand đâu cậu
site mới chạy mà proof nó đâu quan trọng thế cậu
thời gian nó chạy mới thì nó vẫn pay đều mà
có site có proof đến lượt cậu thì lại scam
nên nó là site mới cái proof ko quan trọng là phải nhìn thấy
còn mún xem có thể vào xem proof trên site
đảm bảo thời điểm này là thật hết
nên ko phải lo lắng về đều đó

site mới chạy mà proof nó đâu quan trọng thế cậu
thời gian nó chạy mới thì nó vẫn pay đều mà
có site có proof đến lượt cậu thì lại scam
nên nó là site mới cái proof ko quan trọng là phải nhìn thấy
còn mún xem có thể vào xem proof trên site
đảm bảo thời điểm này là thật hết
nên ko phải lo lắng về đều đó
vấn đề nó pay thì biết chứ đừng có nói kêu nó pay ngay lập tức là ko đúng

vấn đề nó pay thì biết chứ đừng có nói kêu nó pay ngay lập tức là ko đúng
đúng ngay lập tức là do site cho phép
cậu có thể tham khảo bảng nâng cấp
ngay lập tức yes
và chức năng này đã công bố là sẽ là 100% có
có điều ko phải lúc nào cũng đúng với standard
thân

đúng ngay lập tức là do site cho phép
cậu có thể tham khảo bảng nâng cấp
ngay lập tức yes
và chức năng này đã công bố là sẽ là 100% có
có điều ko phải lúc nào cũng đúng với standard
thân
nó ghi 1 đằng chứ làm 1 nẻo đấy :rolleyes:

Mình nghe nói neobux kiếm tiền chủ yếu là nhờ minijobs và kiếm nhiều tiền hơn probux nên đã đăng ký một account để chơi!!!! Tuy nhiên mình ko hiểu sao minijob của mình cũng chỉ có vỏn ven một task ( y chang tình trạng probux hiện giờ!!!!! ). Cho mình hỏi làm thế nào để cho trang có nhiều minijobs hơn để làm ??? Cho mình cảm ơn các pro thân mến :D Bạn nào thắc mắc giống mình vô đây hóng cao thủ luôn :p

up lên cho pro đi qua bro đi lại :D giúp đỡ :D

Mình nghe nói neobux kiếm tiền chủ yếu là nhờ minijobs và kiếm nhiều tiền hơn probux nên đã đăng ký một account để chơi!!!! Tuy nhiên mình ko hiểu sao minijob của mình cũng chỉ có vỏn ven một task ( y chang tình trạng probux hiện giờ!!!!! ). Cho mình hỏi làm thế nào để cho trang có nhiều minijobs hơn để làm ??? Cho mình cảm ơn các pro thân mến :D Bạn nào thắc mắc giống mình vô đây hóng cao thủ luôn :p
minijob neobux lấy công việc bên crowdflower.com nếu bên này ko cung cấp việc làm thì sao bạn làm được

crowdflower.com cung cấp cho khá nhìu PTC như clicksense , neobux , probux , zapbux v....v....

tóm lại là tất cả minijob đều từ crowdflower.com mà ra , nó ko cung cấp thì những site PTC sẽ thông báo " no task " và dĩ nhiên là bạn không có gì để làm

Chỉ thì được gì =))

Mới lập acc thì làm tầm sáng từ 6h=>9h mới có nhiều job ..và làm nhiều và đạt 85% trở lên thì nó tự tăng job lên cho bạn làm thôi...ko vội được;)

Mới lập acc thì làm tầm sáng từ 6h=>9h mới có nhiều job ..và làm nhiều và đạt 85% trở lên thì nó tự tăng job lên cho bạn làm thôi...ko vội được;)
6 - 9h sáng hả cậu ?

Chào các bạn, trước hết mình rất cảm ơn các bạn tikitaka, tienthanhonline và một số bạn khác vì đã đăng ký ojooo.com theo tên mình http://wad.ojooo.com/register.php?ref=tulong59 . Mình thấy các bạn cần giúp đỡ về task này nên mình xin trợ giúp bạn. Vì task này đã làm xong nên mình không quay video được chỉ hướng dẫn qua bài viết , bạn thông cảm nhé. Cảm ơn bạn tikitaka nữa chứ, chắc hẳn bài viết này cũng có ích với bạn ấy.
Đầu tiên bạn nên làm task này bằng chrome. Sau khi bật chrome và đã mở màng hình vào task hãy gắn " bookmarklet" vào thanh bookmart của bạn trước đã.
Cách làm như sau: trên google chrome bạn bấm tổ hợp phím " ctrl shift B". Lúc này dưới thanh địa chỉ web xuất hiện 1 thanh " ứng dung." Sau đó bạn kéo icon " Bookmarklet" như hình 1 lên thanh "ứng dụng" đó.

Và bắt đầu làm task nào:
Bước 1: bấm nút :"CLICK THIS TO START " không có gì xảy ra. Nhưng hãy nhớ ấn nút này.
Bước 2: Bấm nút : "Bing.com. Một thanh tab mới hiện ra địa chỉ bing.com như hình dưới.Như hình dưới:

Buớc3: Copy và dán địa chỉ youtube trên thanh tìm kiếm của bing là : youtube.com/watch?v=YAOYFpSjDBY vào tab mới. Sau đó copy tên clip là
"NJOY Presents - Return the Favor: Friends Don't Let Friends" vào thanh tìm kiếm của bing.com và bấm "search" Màn hình hiện ra như hình dưới. Ấn link youtube đầu tiên và xem youtube.

Bước 4: Khi youtube vừa chạy. Ấn icon " bookmarklet" ở trên thanh ứng dụng, như hình dưới. Sẽ cos một khung cửa sỏ nhỏ xuất hiện phía bên trên tay phải, đợi cho nó đếm hết 70s. Sau đó bước tiếp bước 5.

Bước 5. quay lại màng hình task bên probux và check vào các câu trả lời như hình dưới.

Bước 6: sau khi đã chéck hết vào các ô bấm : submit . Và bạn đã có 8 cent rồi đó. Mỗi một accuont chỉ được làm 1 job thôi nhé. Cảm ơn các bạn. Hãy ủng hộ mình ở ojooo.com.

http://wad.ojooo.com/register.php?ref=tulong59

Khi có task nào mới mình sẽ là clip để hướng dẫn như vậy sẽ hay hơn. Cảm ơn các bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week