thanks bạn. k biết có nên đầu tư ít vào cả pro bux k nhỉ. pro bux mh solo click k nạp tiền cũng thuê đc 3 chú rồi. mình rất thích kiểu quản lý ntn mà tiếc là giờ mới biết đến mấy cái này.hic
bạn muốn đầu tư mà không up thì nên đầu tư noulinx, hiện tại có mấy bạn có ý kiến là ref có nó click tốt , pro bux vốn ít thì ko nên. Có mấy trang nữa bạn woaini nói là ref nó click tốt nhưng mình quên rồi :D

bạn muốn đầu tư mà không up thì nên đầu tư noulinx, hiện tại có mấy bạn có ý kiến là ref có nó click tốt , pro bux vốn ít thì ko nên. Có mấy trang nữa bạn woaini nói là ref nó click tốt nhưng mình quên rồi :D
kiếm tiền khó thật :D mấy trang mới thì lo nó scam, còn trang cũ thì rep lởm.mình nghiên cứu 1 time xem đã vậy

có bác nào biết làm cái survey k? e k hiểu làm kiểu gì. kick vào nó chuyển sang trang gì của VN xong đăng ký để khảo sát. xong hết k đc gì??

Lúc trước có chơi neobux. Giờ muốn theo thớt taọ acc khác được không và tạo như thế nào? Chỉ giúp cái nhé thớt :)
acc trước của a tạo khi nào, bỏ acc khoảng 2 tháng chưa, nếu khoảng đó thì acc có thể bị xóa rồi và a có thể tạo lại acc khác nhé.
Neobux install tại sao em cashout nó lại báo ": Hiện nay có quá nhiều yêu cầu cashout ... xin vui lòng thử lại sau :"
Acc đã rút 1 lần rồi ... có ai bị trường hợp như thế ko ah .
hay là acc có vấn đề rồi ... mà ko thấy bị ban ?? ai giúp em với :oops:
e chưa bị trường hợp này bao giờ :(

dk hon 150click roi thoi thanh toan kai

ma minh mua 50 ref nhung thang nay no thong ke ref click lung tung qua ko nhu probux
thot co kinh nghiem gi trong quan ly ref chi giao gium voi
ko thi di toi 10$ mua ref :D

cho em xin username để e check nhé, e thấy thống kê vẫn bình thường mà, co j a add yahoo ở chữ ký nhé.

cho em xin username để e check nhé, e thấy thống kê vẫn bình thường mà, co j a add yahoo ở chữ ký nhé.
Dạo này làm ăn tốt chứ em :cool::cool:

cái accuracy của em giờ còn 75% nó k cho làm nữa, hic giờ phải làm sao đây :confused::confused:
bạn đang làm job nào ? chuyển qua job khác là đc. làm sai nhiều quá nó cấm luôn
có bác nào biết làm cái survey k? e k hiểu làm kiểu gì. kick vào nó chuyển sang trang gì của VN xong đăng ký để khảo sát. xong hết k đc gì??
Survay của nó vớ vẩn lắm, mình k có kinh nghiệm làm cái này. Mấy lần mình làm. qua 3-4 bước rồi, đến khi điền xong tên nước, nó ghi ko giành cho VN, or kiểu trả lời câu hỏi xong bắt dùng dt nhắn tin để hoàn thành, mình thử lấy cái sim không có tiền gửi ko đc--> mất phí. kiếm đc mấy coin mà mất cỡ 5k thì nghỉ. Hoặc có những cái mình điền nhưng không đúng theo khung của nó, thế là nó ghi bạn không nằm trong số những người chúng tôi muốn khảo sát o_O

có cái mini job để kiếm tiền 1 cent mà mh làm đc 2 cái 36 task nó bảo hoàn thành nhiệm vụ rồi k làm thêm đc nữa. chán vãi...

đầy 2cent mà. 3 hôm nay lúcnào mình cũng có 4 cái 2 cent. hôm nay mới có 1 cái nữa là 5 mà không buồn làm :)) đăng phải làm bài tập thứ 7 nộp

lúc lúc lại click lại. hoặc để lúc khác. mình vẫn làm vậy đó :D

Thế này có được coi là 10/$ trên ngày với Neobux không thớt. Không cần tiền đầu thư nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week