thì tôi chia sẽ kinh nghiệm cho bạn trước rùi nếu lên từ 300 -500 ref phải gia hạn tất cả 90 ngày để giảm % xuống mới sinh ra lợi nhuận được không thì lỗ như chơi vì tôi đã từng ở giai đoạn của bạn rùi tháng đầu mới mua ref thì nó lãi lắm tháng sau càng ngày càng tuột nếu bạn có vốn khuyên bạn gia hạn trước chứ tăng lượng ref nhiều mà không gia hạn trước thì chuẩn bị bạn chia tay neobux là cái chắc , muốn sinh lợi được ở neobux thì 1 là bạn đạt tới mốc ref bạn cần và nghĩ thuê và gia hạn tất cả chúng 240 ngày để lấy lợi nhuận hằng năm kết hợp làm minijob tích cực vào ngày cũng kiếm được khá , nếu bạn làm tốt minijob 1 ngày mình tin bạn cũng được 2usd cho 100 công việc nhỏ vì hiện giờ task 2 cent rất nhiều không vốn thì phải gán cày task minijob bạn nhé chúc bạn may mắn :)

kiếm tiền trên mạng phải nói là cần rất nhiều kinh nghiệm ,không phải dễ dàng tuy có hàng ngàn cách kiếm nhưng không phải ai cũng thành công ,nó đòi hỏi lượng kiến thức và kỹ năng ứng dụng của bạn rất cao nếu muốn kiếm tiền trên mạng

mấy thánh viết ngắn gọn thui viết dài thế :(

phải có những thành viên tích cực post bài hướng dẫn thế này nên site mới đông đấy rất đáng biểu dương :rolleyes:

khổ quá, không nói người ta còn ko hiểu :D
:(rủ người cần giải thích đến 1 vị trí nào đó quay phim lại nữa cầm trai dầu ăn nưa :D thách nó ko hiểu

phải có những thành viên tích cực post bài hướng dẫn thế này nên site mới đông đấy rất đáng biểu dương :rolleyes:
thanks bác ủng hộ

:(rủ người cần giải thích đến 1 vị trí nào đó quay phim lại nữa cầm trai dầu ăn nưa :D thách nó ko hiểu
thôi đi ông ạ

Mình không phải nói nản mà là nói để người khác chuẩn bị sẵn tinh thần mà chơi Neo. Nói thật Neo là một trong những cái trang có mức trả mỗi click bèo nhất mà mình từng thấy, nếu click chay mà không làm offer chắc phải nửa năm mới đủ mức rút thế nên bàn đến Neo cũng chỉ là bàn về chiến lược thuê ref thôi. Và mình xin trả lời một số cấu hỏi bạn

mình thử hỏi bạn có bao nhiêu trang chắc chắn nó pay khi đủ min ? Ví dụ đơn giản thằng zetabux, mình chơi cùng neobux khi bắt đầu. Giờ đc 1 tháng gần đủ min thì nó bắt up mới pay !

Nerdbux, Sliverclix, wad.ojoo (lần pay đầu tiên của minh chỉ 1 ngày sau khi request). Chỉ với click ptc, ba trang này mình chăm chỉ ba tháng (ko có thuê ref hay tuyển ref, không offer, không chơi grid gì) thu được gần 10$ vào paypal. Với gần 10$ bạn có đủ khả năng thuê tầm chục con ref ở Neobux để chiến. Bạn có thể tham khảo danh sách list các trang ptc uy tín để chiến song song được chia sẻ rất nhiều ở các diễn đàn mmo. Đảm bảo với bạn là những trang này sẽ trả tiền bạn khi đủ min mà không cần up hay đầu tư gì cả.

Bạn nói chơi các site khác có vốn rồi mới đầu tư neobux, vậy bạn nghĩ là có bao nhiêu vốn thì đủ để đầu tư cái neobux đấy. up gold đã 90$ vậy up gold ko thuê ref à ? thuê ref bao nhiêu $ nữa thì đủ ?

Đúng như bạn nói, dân Việt mình tính hay nghi ngờ, dè chừng nên số người có thể bỏ ra 90$ để nâng cấp chỉ có rất ít thế nên ở trên mình chỉ khuyên là nếu không nâng cấp tài khoản thì khó kiếm nhều và chơi lâu dàu được với Neo chứ không phải nói là bắt buộc phải nâng cấp mới chơi, chỉ là nếu bạn nâng cấp thì sẽ được nhiều ưu đãi rồi kiếm được nhiều hơn mà thôi. Ở cái đọan đoạn thứ hai, mình cũng chia sẻ chút kinh nghiệm bản thân và bạn bè mình để chiến Neo dành cho Standard.

Last edited:
Mình không phải nói nản mà là nói để người khác chuẩn bị sẵn tinh thần mà chơi Neo. Nói thật Neo là một trong những cái trang có mức trả mỗi click bèo nhất mà mình từng thấy, nếu click chay mà không làm offer chắc phải nửa năm năm mới đủ mức rút thế nên bàn đến Neo cũng chỉ là bàn về chiến lược thuê ref thôi. Và mình xin trả lời một số cấu hỏi bạn

mình thử hỏi bạn có bao nhiêu trang chắc chắn nó pay khi đủ min ? Ví dụ đơn giản thằng zetabux, mình chơi cùng neobux khi bắt đầu. Giờ đc 1 tháng gần đủ min thì nó bắt up mới pay !

Nerdbux, sliverclix (lần pay đầu tiên của minh chỉ 1 ngày sau khi request). Chỉ với click ptc, hai trang này mình chăm chỉ ba tháng (ko có thuê ref hay tuyển ref, không offer, không chơi grid gì) thu được 7$ vào paypal. Với 7$ bạn có đủ khả năng thuê tầm chục con ref ở Neobux để chiến. Bạn có thể tham khảo danh sách list các trang ptc uy tín để chiến song song.

Bạn nói chơi các site khác có vốn rồi mới đầu tư neobux, vậy bạn nghĩ là có bao nhiêu vốn thì đủ để đầu tư cái neobux đấy. up gold đã 90$ vậy up gold ko thuê ref à ? thuê ref bao nhiêu $ nữa thì đủ ?

Ở trên mình chỉ khuyên là nếu không nâng cấp tài khoản thì không làm ăn lâu dài được chứ không phải nói là bắt buộc phải nâng cấp mới chơi, chỉ là nếu bạn nâng cấp thì sẽ được nhiều ưu đãi rồi kiếm được nhiều hơn mà thôi.

1. Bạn ko chịu đọc #1. Những gì bạn thật nói đều có ở #1. nếu ko phải chia sẻ kinh nghiệm xin miễn bàn ở đây. Mình không giỏi như bạn nên không giám và cũng ko rảnh tranh luận với bạn.
2. Cái chữ chỉ của bạn sao dài quá vậy ?
3. Mình hỏi bạn lần cuối cho bạn tự suy nghĩ thôi. Và mình cũng đề nghị bạn ko trả lời. 3 tháng có 7$ thì trong 3 tháng đấy ko đc chơi neobux hả bạn ? hay phải chơi 2 cái site bạn chơi cho đủ 7$ đẻ mua mấy con ref rồi mới tạo ID neobux vậy ?
4. Làm job hay làm j cũng là để kiếm tiền, muốn có tiền thì làm. trả có việc gì ngồi mát bát vàng mà có ăn.

Bonus:
Các bạn comment mình k phản đối. nhưng đừng comment kiểu 1-2-3 ngày lại nhảy vào kêu khó chơi,khó kiếm, trả bèo bọt, hay đại loại như thể các bạn rất brô trong khi các bạn thất bại và từ bỏ nó, hay chẳng có nổi cái kiên trì mà chơi nó.o_O
Đây ko phải site mới, ko phải người ta ko biết, cũng không phải mình không nói trước là nó khó chơi. Nên cũng không cần phải nay vào bảo khó chơi, mai vào bảo khó chơi. Nhắc lại là có ở #1 rồi ngày nào cũng đọc cái nghĩa khó chơi ngày chán quá các bạn ạ.

Nói thật 1 bạn không biết gì vào hỏi bậy bạ, nhờ giúp linh tinh, hôm kia 1h đêm mình mất cả tiếng ra teamview hướng dẫn bạn ấy làm job, mình còn thấy rất vui. nhưng đọc mấy cái comment đó của các bạn, kiểu dạy đời mình thấy ức chế vô cùng. Mỗi ngày vào check xem có ai mới vào có j muốn hỏi không mà toàn đọc toàn cái không đâu trả vui tẹo nào.
Có thể thái độ mình không tốt nhưng mình hy vọng k gặp lại tình trạng này. Nói thẳng mình cũng là newbie nhưng mình tìm hiểu đc 1 chút, nên muốn hỗ trợ cho newbie để không gặp phải tình trạng bỡ ngỡ như mình. Chứ các bạn giỏi rồi mình k đủ trình độ hướng dẫn các ban. Hoan ngênh các bạn giúp người ta chứ không phải chia sẻ cái kinh nghiệm khó chơi của các bạn.
Thanks đã đọc.

Last edited:
-nếu muốn 1 người tâm huyết chia sẽ kinh nghiệm cho các bạn thì các bạn cũng phải có tinh thần khích lệ người khác, họ chia sẽ kinh nghiệm của họ dựa trên những kiến thức họ có và từng trải nghiệm không phải ai cũng chia sẽ cho bạn vì họ viết những bài viết hổ trợ thì họ cũng tốn rất nhiều thời gian và công sức của chính mình họ không thu bất cứ lợi ích nào của bạn và tôi lun đánh giá cao tinh thần đó nếu không có những member như thế thì những newbie mới tham gia chắc sẽ đi đến các sai lầm mà họ đã từng gặp phải và tôi đã tìm thấy những người tâm huyết thật sự ở đây tuy có những ý kiến trái chiều lun muốn đánh bại niềm tin của họ mong rằng các bạn hãy xem đó chỉ là một chướng ngại vật mà bạn gặp phải và hãy đi qua.
-ông già noel lun cho đi và ông ấy không cần nhận lại , ông ấy hạnh phúc khi mang được hạnh phúc cho người khác.

vẫn còn người ôm mộng làm giàu vs neobux à? với tui thì nó scam lâu rồi từ cái vụ trả tiền ti tí rồi average click của rent ref thảm hại là coi như scam người đầu tư rồi... hồi xưa nói có người kiếm được ít từ onbux thì tin chứ giàu bằng neobux xưa nay không có... hoạt động chỉ là duy trì uy tín thôi, tiền nhả ra bèo bọt (mà có khi chủ site có lời) để duy trì cái site này thì chắc tui cũng sẽ làm vậy :v

:confused: đã bảo viết ngắm thui mà

vẫn còn người ôm mộng làm giàu vs neobux à? với tui thì nó scam lâu rồi từ cái vụ trả tiền ti tí rồi average click của rent ref thảm hại là coi như scam người đầu tư rồi... hồi xưa nói có người kiếm được ít từ onbux thì tin chứ giàu bằng neobux xưa nay không có... hoạt động chỉ là duy trì uy tín thôi, tiền nhả ra bèo bọt (mà có khi chủ site có lời) để duy trì cái site này thì chắc tui cũng sẽ làm vậy :v
lại nữa, thật không hiểu trong đầu họ có cái j. Nói trả thấy xem xét suy nghĩ j cả.
:confused: đã bảo viết ngắm thui mà
đấy ông xem cứ thế kia có ức chế ko.

lại nữa, thật không hiểu trong đầu họ có cái j. Nói trả thấy xem xét suy nghĩ j cả.

đấy ông xem cứ thế kia có ức chế ko.

"VỚI TUI"

"VỚI TUI"
Mình không cần biết với ai. những j đã có đề nghị các bạn không nói lại. bạn thử đọc từ đầu bài xem có bao nhiêu người nói như bạn. bạn thử xem bài viết của mình có nói đến chưa ? mấy bạn làm thế trả khác j spam. Nói hoài 1 vấn đề người ta đã biết.

giờ không nói nữa là cách tốt nhất nếu muốn tìm hiểu bất cứ gì tốt nhất họ tự tìm hiểu và tự đầu tư :D

Lúc trước có chơi neobux. Giờ muốn theo thớt taọ acc khác được không và tạo như thế nào? Chỉ giúp cái nhé thớt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week