phaptran

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
  • Quảng cáo không được xem trên điện thoại di động hoặc máy tính bảng. Quảng cáo chỉ được nhấp vào sử dụng một con chuột và không sử dụng bất kỳ phương pháp khác. Làm như vậy có thể dẫn đến việc đình chỉ vĩnh viễn tài khoản của bạn.
  • Bạn chỉ có thể sử dụng tối đa 3 máy tính khác nhau trong một khoảng thời gian 10 ngày để xem quảng cáo. Bất kỳ cố gắng sử dụng nhiều hơn trong thời gian đó sẽ bị cấm tài khoản của bạn

choisunam

Banned
Reactions
252
MR
0.000
Chat with me via Skype
Click quảng cáo thì IP nào click chả dc bạn.
Đừng để 1 IP log 2 acc là ok thôi.

hantu

Senior
Reactions
211
MR
0.000
điện thoại bên probux k cho, nhưng k rõ nó kiểm tra kiểu j, laptop thì được. trong luật của probux có ghi như sau : trong vòng 24 giờ không được click từ 2 ip khác nhau. nếu chỉ log vào xem thì được. 1 ip chỉ click đủ ads nếu log acc khác vào cũng k có ads để click. như vậy probux cho phép bạn click khi về quê từ ip khác
neobux mình k chơi nên k rõ luật
:D

À quên! Không được click ads trong 24h trên 2 ip khác nhau! Đồng nghĩa là hôm nay click trên ip này rồi nếu muốn chuyển nhà thì phải đợi 24h sau mới được click trên ip khác! Tuyệt đối ko dùng proxy hay sock! :D

khankk9x

Senior
Reactions
98
MR
0.000
2 Hôm nay mình cashout từ Neobux đều không được, nó thông báo :" There are too many cashout requests right now! Please try again later."
Có ai bị giống mình không ạ, ai biết giúp mình với, thank nhiều ạ.

Reactions
133
MR
0.000
2 Hôm nay mình cashout từ Neobux đều không được, nó thông báo :" There are too many cashout requests right now! Please try again later."
Có ai bị giống mình không ạ, ai biết giúp mình với, thank nhiều ạ.
Thì nó báo là hiện giờ có quá nhiều người request cashout thôi, bạn chờ vào hôm khác rồi hãy rút

ars4ever91

Junior
Reactions
57
MR
0.013
Mình hỏi nhờ nhé, đỡ phải lập Thread mới :D
Mình có dùng tool click Earneasycash, giờ đc rút mới đọc thông báo, nó đòi mem từ VN phải upgrade mới cho rút. Có bác nào cash-out từ Earneasycash chưa? Có đc ko ạ? Nó có cho em ăn cam ko thế :(

Nga

Banned
Reactions
107
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
không phải đâu mấy anh ơi, nó báo như vậy là do ip khi login khác nhau, nếu muốn rút đựoc thì phải sử dụng 1 ip trong vòng 1 tuần nó mới cho rút ^^

baoceo9959

Verified
Reactions
797
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
không phải đâu mấy anh ơi, nó báo như vậy là do ip khi login khác nhau, nếu muốn rút đựoc thì phải sử dụng 1 ip trong vòng 1 tuần nó mới cho rút ^^
đồng ý với bạn này. chơi máy chính chủ ko dăng nhập nhiều máy khi rút chỉ 1p là qua... tui chính chủ và đã thành công:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week