• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Hành vi của các ref để quyết định tái chế

Vậy ref nào nên tái chế ? Ref click ít hay ref click nhiều .... Bạn giải thích được ko

Theo dõi số click và Avg của ref đó. vì đa số nó dùng ref robot. nên phải theo dõi để loại bỏ nó. kinh nghiệm mình theo dõi thì thấy nó cứ click 1 ads, nghỉ 1 ngày, rồi click 1 cái. ngày tiếp click 4 cái rồi nghĩ 4-7 click lại 1-2 ads, làm miết vậy nên mình lỗ là cái chắc. nên theo những kinh nghiệm tái chế của Pro đi trước mình đọc thì thấy Avg dưới 0.8$ đối với golden mà 2-4 ngày không click thì recycle liền.
đây là cách theo dõi Probux của mình:
nên chụp lại màn hình để theo dõi. add-on Fireshot của Firefox để chụp nguyên web chư chụp bằng Prntscr thì không hết.

em toàn click tay chả bik tool nào @@

Bỏ click 1 ngày thì sẽ thế nào nhỉ! Suy nghĩ nào!

ước gì mình đc như anh ấy :(

Hiện tại mình cần mua acc neobux đã reg được từ 1-2 năm hoặc acc đã upgrade lên golden và ko muốn chiến nữa. Vậy ai có thì pm mình nha để thương lượng giá cả
giao dịch qua vcb + trung gian nếu cần, mình chịu fee trung gian
yahoo: nienshing1
thank các bạn

Last edited:
Chào bạn,

Bạn vui lòng edit lại tiêu đề : Sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân Hàng giao dịch
để phù hợp rule box Buy,Sell or Trade : http://mmo4me.com/threads/box-buy-s...oc-khi-lap-topic-de-tranh-topic-bi-del.121201

Nếu như mình vẫn chưa thấy bạn edit lại thì mình buộc phải xóa topic của bạn :)
cái này từ trước đến giờ ít có ai sell +mua, với lại acc neobux thì bạn cũng pik là nó muôn hình vạn trạng, mình cũng mới tham gia PTC nên cũng ko có căn cứ hay kinh nghiệm gì để đưa đc ra giá tốt nhất theo như bạn nói ở đây cả, ví dụ: cùng 1 acc gold mà có ít rent ref hay nhiều rent ref, có direct ref không, nhiều hay ít, tình trạng acc ( avg có tốt ko .. vì ngta đã sell thì có thể tốt hoặc ko tốt, tớ ko rõ)...nó cũng liên quan tới giá và chỉ có người đi xây dựng acc mới có thể xác định được giá của nó, và thêm nữa là mình cũng chả pik change title thế nào

cái này từ trước đến giờ ít có ai sell +mua, với lại acc neobux thì bạn cũng pik là nó muôn hình vạn trạng, mình cũng mới tham gia PTC nên cũng ko có căn cứ hay kinh nghiệm gì để đưa đc ra giá tốt nhất theo như bạn nói ở đây cả, ví dụ: cùng 1 acc gold mà có ít rent ref hay nhiều rent ref, có direct ref không, nhiều hay ít, tình trạng acc ( avg có tốt ko .. vì ngta đã sell thì có thể tốt hoặc ko tốt, tớ ko rõ)...nó cũng liên quan tới giá và chỉ có người đi xây dựng acc mới có thể xác định được giá của nó
Bạn có thể làm như các topic khác:
Demo: [Buy] Acc neobux > 1 năm - Giá thỏa thuận - Ngân hàng giao dịch

thế bạn sửa lại giúp mình đi, " Acc neobux reg > 1 năm, giá thỏa thuận, giao dịch qua vcb" mình ko pik change title
đã edit xong cho bạn, chúc bạn sớm tìm dc acc như mong muốn ;)

đang giao dịch với chủ thớt :D

Proof đẹp qua đó thớt:eek:
Mà thớt nhặt proof của ai vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back