Nên gửi tiết kiệm 1 tỷ bằng VNĐ, USD hay vàng ?

Status
Not open for further replies.

kegiaumat055

Pre-verified
Reactions
73
MR
0.297
Follow me on Facebook
Xin chào các bạn,

Mình sẽ bỏ kiếm tiền một thời gian và đầu tư toàn thời gian vào việc học một số thứ nên mình muốn cất 1 tỷ vào ngân hàng. Vậy mình nên chọn gửi tiết kiệm bằng VNĐ, USD hay vàng ? Tại sao ? Và mình nên gửi ngân hàng nào ?

Hy vọng các bạn cho mình một vài ý kiến. Cảm ơn các bạn :)

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
khoe tiền trá hình. Bố mình là nông dân cũng có câu trả lời. Dạo này nhiều topic thế này quá. Mình đi đánh giày cũng cất dc hơn 3 tỉ rồi.
Mình hỏi thật mà cậu
giờ có tiền tỉ là chuyện bình thường
ns thật nè thớt nghỉ mmo để chuyên tâm học thì cân an uống bổ não mà đúng ko ? Vây sao thớt ko lấy tiền đó nâu món ngon tẩm bổ não :D Ví dụ như lấy tiền đây đốt nấu trứng xem , ăn bổ não lắm :D

Teen10x

Junior
Solutions
1
Reactions
167
MR
1.903
Xin chào các bạn,

Mình sẽ bỏ kiếm tiền một thời gian và đầu tư toàn thời gian vào việc học một số thứ nên mình muốn cất 1 tỷ vào ngân hàng. Vậy mình nên chọn gửi tiết kiệm bằng VNĐ, USD hay vàng ? Tại sao ? Và mình nên gửi ngân hàng nào ?

Nếu có 1 tỷ thì mình sẽ chia làm 3 phần: mua vàng, mua usd và còn lại mua đất :D

Nhimxu000

Junior
Reactions
118
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Xin chào các bạn,

đại gia giấu mặt đây mà :D :D

hieu230592

Hero
Reactions
423
MR
0.556
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình nghĩ về lâu dài thì chơi vàng vẫn lãi. Còn c muốn lãi nhanh thì cứ gửi tiết kiệm VND hay USD đều được cả. Dù sao ngta cũng tính toán cả rồi c không thiệt đâu chỉ là ăn đc ít hay nhiều thôi.
Nếu mà muốn làm giàu không khó thì x70 hoặc HYIP nhé

quocdai1241

Junior
Reactions
44
MR
0.000
đồng tiền nào mạnh thì nên trữ đồng tiền đó...mình có nhớ không lầm hồi kết thúc thế chiến thứ nhất hay hai gì đó phát xít Đức bại trận thì ngay sau đó đồng tiền của nó ngay lập tức trở thành "giấy", giấy theo nghĩa đen và trẻ em lấy tiền làm diều để thả...Nói như vậy chắc bạn cũng hiểu nên đầu tư vào đồng tiền của quốc gia nào rồi chứ ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week