Nên gửi tiết kiệm 1 tỷ bằng VNĐ, USD hay vàng ?

Status
Not open for further replies.

HaiBom

Newbie
Reactions
40
MR
0.001
Follow me on Facebook
Thời điểm nỳ nên mua vàng bạn nhé, vì vàng bây giờ giá khá thấp, USD thì giá đang rất cao, ko nên, BĐS đầu năm nay khởi sắc nhưng đấy chỉ là bị mấy đại gia giật giây thôi, ko vững. còn VND thì ko cần bàn :D

đồng tiền nào mạnh thì nên trữ đồng tiền đó...mình có nhớ không lầm hồi kết thúc thế chiến thứ nhất hay hai gì đó phát xít Đức bại trận thì ngay sau đó đồng tiền của nó ngay lập tức trở thành "giấy", giấy theo nghĩa đen và trẻ em lấy tiền làm diều để thả...Nói như vậy chắc bạn cũng hiểu nên đầu tư vào đồng tiền của quốc gia nào rồi chứ ;)
Hồi đó 1 con tem giá 2 tỷ mark :v

GiaHuyOffer

Banned
Reactions
23
MR
0.000
Topic max nhảm, nói chung là thế, thằng có tiền không bao giờ nó đem ra khoe.

Và cuối cùng một câu chốt, thằng có khả năng kiếm được ra 1 tỷ nó tự biết cách làm cho tiền đẻ ra tiền. Chứ không phải lên các trang diễn đàn, mạng xã hội để lập topic và hỏi nhảm thế này. OK ?

Bạn thớt khả năng thuộc vào dạng ảo tưởng, thích sống ảo, có lẽ nên tắt máy chuyên tâm học hành và làm việc. Khi nào bạn tự kiếm đựơc 1 tỷ thật lúc đó bạn vào đọc lại topic này sẽ thấy khác rất nhiều !

Ancol

Junior
Reactions
124
MR
0.043
Chat with me via Skype
Mua kim cương mà trữ

dinhluan

Senior
Reactions
278
MR
0.005
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có mối thì cho vay nặng lãi hoặc dồn cá độ 1 phát trúng thì khỏi phải học lun văn hay chữ tốt k bằng thằng dốt nhìu tiền hehe :D

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
mình nói thật chứ các bạn có số tiền ấy cũng chả cần phải đi hỏi như này làm gì đâu, các bạn cũng có thừa câu trả lời rồi, ko thì chỉ 1 cuộc điện thoại hỏi ngân hàng họ sẽ tư vấn chính xác phương án cho bạn, dạo này sao nhiều topic kiểu này vậy

Reactions
654
MR
0.124
Call me! Call me! Chat with me via Skype
nếu có 1 tỷ, mình nghĩ nên .... mở tài khoản chứng khoán, sau đó nạp 1 tỷ vào, sau đó xúc toàn bộ 1 trong 3 cổ phiếu sau , VIG, HPC, BGM
1 thời gian sau sẽ có bất ngờ, 1 tỷ của bạn có thể lên tới 2 tỷ nếu thị giá của 3 cổ phiếu trên tăng gấp 2 ^^

hãy đầu tư chứng khoán, đừng mua vàng, USD, hay đất nhé ^^

huytckh

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thời điểm nỳ nên mua vàng bạn nhé, vì vàng bây giờ giá khá thấp, USD thì giá đang rất cao, ko nên, BĐS đầu năm nay khởi sắc nhưng đấy chỉ là bị mấy đại gia giật giây thôi, ko vững. còn VND thì ko cần bàn :D
Chuẩn cmnr. Like bác

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
theo mình thớt muốn đầu tư thật sự thì mua đất.còn chỉ muốn gủi tạm thời để lấy tiền sài thì gủi tiền vnd hay úsd hay vàng cũng giống nhau.gủi lâu dài thì vàng có lợi thê hơn.còn gủi ngắn hạn thì @@ cho em ít kiếm mấy cô gái thông ass phát:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week