• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nên đọc và suy nghĩ

E tạm dịch
Vài đứa trẻ đã để quả pháo trong mồm của con vật này và chúng chắc chắn rằng cong nó ko thể mở mồm ra. Mọi chuyện là như vậy. Với lũ trẻ... chúng có đc trò vui rùng rợn trong ít phút và sau đó chúng tiếp tục với cuộc sống của mình như chẳng có gì xảy ra
Với con vật này, cuộc sống của nó kết thúc sau vài phút, cùng với 1 cơn đau đến nỗi là tốt nhất là bạn nên quên đi.
Nếu bạn là người chống lại sự ngược đãi động vật, chia sẻ điều này để nhiều người biết chúng ta có thể làm gì và sự vô nhân đạo mà chúng ta có thể làm
Các bạn, tôi rất xin lỗi nếu bức ảnh này làm bạn sợ, tôi cũng đã sợ khi đăng nó lên. Tôi chia sẻ nó vì tôi hi vọng nếu có ai đó gần bạn làm những việc tương tự vậy, bạn ít nhất sẽ cố gắng nói với họ rằng điều họ đang làm là thật sự kinh khủng. Bạn sẽ làm vậy chứ
Nguồn: facebook
Đây là 1 chia sẻ của 1 người nước ngoài, mà nhìn trong ảnh có thể thấy đây là ở VN! hãy nghĩ j về người VN chúng ta......

Last edited by a moderator:
phải giáo dục bọn trẻ,phạt thật nặng để biết thế nào là hành hạ động vật

mẹ cái bọn dog đội lốt người kia nữa

Tội nghiệp nó quá ! Ta có nuôi 1 con mèo ta quý nó như người thân vây !

Last edited by a moderator:
chúng ta cần giáo dục trẻ em để chúng luôn luôn ý thức về cái xấu và cái thiện, thật tôi nghiệp cho chú ***, giờ nó ăn uống ra sao? bon trẻ này thật là ác tâm nhỏ mà làm những chuyện ác thế lớn lên có thể giết cả người thân, mong ai có con em thì hãy dạy chúng cách sống và cách làm người, nếu không giáo dục kịp thời thì chúng wen tay rồi xem như đó là 1 trò vui tình trạng này sẽ còn tiếp tục...

ngày trc, hồi gần trung thu năm ngoái, còn nhìn thấy có thằng phải 20 rồi, mà còn chôi ngu, ném pháo lên xe chở than :|

không nói gi hơn ngồi 4 chữ " thú đội lớp người "

Chúng ta cũng không nên trách bọn trẻ làm gì :"Con dại cái mang"....con người mới sinh ra không ai xấu.. chỉ có môi trường sống mới sinh ra con người tốt hay con người xâu..Mình đã từng xem một bộ phim HK cách đây rất lâu có lẻ là năm 1998.. bộ phim cốt truyện như Bao Công :"LY MIEU TRÁO CHÚA"... nhưng đứa trả con nhà gian ác sống với gia đình tốt thì lại tốt.. đứa trả sống cùng người cha người mẹ gian ác, bọn đạo tặc a dua thì cho dù bản chất chúng là tốt thì cái tốt trong chúng cũng không có cơ hội phát triển..
Chúng ta có rất nhiều phong trào nhưng chưa có một phong trào nào thật hửu ích cho công tác giáo dục.., Không biết chúng ta có đang giả mù xa mưa hay không.. nhưng cách giáo dục của chúng ta,, hay nói mạnh bạo một chút là cả một hệ thống giáo dục của chúng ta đang đào tạo ra một lớp trẻ yếu từ bản chất đến thể chất.. chúng giống như một trang giấy trắng.. rất ngây thơ và dể bị tác động bởi các tư tưởng sấu... Tại sao ta không viết vào đó những điều tốt trước khi chúng tự mình viết vào đó 1 chửa Ác... Do chúng ta chứ không phải do chúng nó.
Tâm lý chung cấu thành hành vi tội phạm.. khi điều tra một tên tội phạm người ta thường điều tra trước gia đình sau đó đến bạn bè, nhà trường xem nó như thế nào... rồi mới xét hỏi..thì tất nhiên theo tính chất b cầu.. nếu con em chúng ta phạm tội.. thì ta cũng phạm tội...
Mong rằng lớp chúng ta không sinh ra những lớp tiếp theo như vậy....

*** là loài vật trung thành khi bị chủ hành hạ cỡ nào nó cũng ko bao giờ cắn lại chủ mà bỏ mặt quay đi. Nhìn con *** này mà thấy tội nghiệp quá :(

Con *** nó còn tốt hơn con người nữa là.
đúng rồi đó bạn, bạn nuôi con cho nó rất chung thành với bạn và rất nghe bạn không bao giờ phản bội bạn dù nó nhận ra được bạn sẽ giết nó. con *** là loại vật chung thành với chủ nó nhất, mong những ai ăn thịt *** nên xem xét lại nếu được mong ai ăn bõ ăn đi... con cho rất có ít cho chúng ta lòng thành của nó đáng khen, bạn nuôi nó bạn đi đâu lâu nó cũng biết nhớ thương bạn khi gặp bạn nó mừng vui vảy đuôi lưỡi liếm bạn và đó thay cho nụ hôn nó dành cho bạn, nó giữ nhà cho bạn thậm chí nó bênh bạn khi nó nhận ra 1 ai đó làm nguy hại đến bạn, tui đã thấy rất nhiều gia đình nuôi *** xong khi nó lớn họ bắt bõ vô bao đem luyện xuông nước cho nó chết rồi làm thịt tại sao họ ác đến thế nuôi nó họ không mến tay mên chân mà nỡ giết nó ăn thịt...

Hồi trước mình có nuôi một con ***,có lần nó bị gãy chân mà mình thuơng nó vô cùng :(. Còn thấy cái này :binhsua163:

viet nam thi` co' giao duc. the' giao giuc nua~cung kho' long thay doi? dc ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom