nên đầu tư chơi gì trong MMO lúc này?

huyhuy0093

Junior
Reactions
143
MR
0.003
mình thấy rất nhiều loại hình kiếm tiền tràn ngập mmo4.thế nhưng lựa chọn làm cái gì...thì lại là 1 trăn trở lớn với hầu hết newber.người may mắn thì chọn 1 cái chơi có tiền,người xui xẻo chơi cái khác bị scam.thế là amen->mất lòng tin.chính bản thân huy cũng còn bị rối mắt trước nhiều loại hình kiếm tiền.không biết đâu mà lần.hẳn ai làm mmo cũng thích thử cái mới cả,nhưng mà cái nào có tiền và nên đầu tư thì phải xem lại.mình nghĩ là nên làm 1 topic tổng hợp lại những loại hình dễ chơi và có tiền,sống lâu trong này để newber có thể có 1 con đường khởi đầu tốt.đo là ý kiến cá nhân.xin đừng ném gạch nha mọi người.xin mọi người cho ý kiến.

mình thấy rất nhiều loại hình kiếm tiền tràn ngập mmo4.thế nhưng lựa chọn làm cái gì...thì lại là 1 trăn trở lớn với hầu hết newber.người may mắn thì chọn 1 cái chơi có tiền,người xui xẻo chơi cái khác bị scam.thế là amen->mất lòng tin.chính bản thân huy cũng còn bị rối mắt trước nhiều loại hình kiếm tiền.không biết đâu mà lần.hẳn ai làm mmo cũng thích thử cái mới cả,nhưng mà cái nào có tiền và nên đầu tư thì phải xem lại.mình nghĩ là nên làm 1 topic tổng hợp lại những loại hình dễ chơi và có tiền,sống lâu trong này để newber có thể có 1 con đường khởi đầu tốt.đo là ý kiến cá nhân.xin đừng ném gạch nha mọi người.xin mọi người cho ý kiến.

Cái này cũng hên xui bạn ơi! PTC---> HYIP-----> Invest ----> Scam ---->PTC

Captcha chứ gì nữa .

Vẫn trung thành với Uinvest+HYIP,ai có nhu cầu pm.:D

thế cậu nói sơ sơ qua cách chơi xem.thấy hay đấy :D
Là Site đầu tư đó cậu , chơi cái này trên 100$ hay 1k$ mới thây lời vì mua share của các company khác đó bạn, bữa chơi Uinvest share nhỏ nhất 11$ , mỗi tháng lời 1$ , ... !

Là Site đầu tư đó cậu , chơi cái này trên 100$ hay 1k$ mới thây lời vì mua share của các company khác đó bạn, bữa chơi Uinvest share nhỏ nhất 11$ , mỗi tháng lời 1$ , ... !
à thế hả,huy thì ko có vốn liếng gì nhiều.vốn thì cạp pix là có :)).bây giờ huy thích đầu tư kiếm lãi.chơi trò may rủi ,chứ mấy dạng ptc offer .. h lại ko thích.tuy nhiên gắn bó và chống cháy hiệu quả tức thời nhất có captcha.:D

Ý kiến cá nhân mình, muốn an toàn thì tốt nhất là gửi ngân hàng, lấy lãi 9%/năm. Còn nếu muốn nhiều hơn thì phải chấp nhận rủi ro khi đem tiền đi đầu tư. Đầu tư online thì lại càng rủi ro hơn. Các newbie khi mới bước chân vào MMO luôn đặt ra 1 câu hỏi: Trang nào lãi cao và an toàn? Một câu hỏi mình cho là ấu trĩ và chẳng bao giờ có câu trả lời. Ở đây mình không phải nói bạn chủ thớt, chỉ muốn nhắn nhủ với các bạn mới bước chân vào MMO. Cần phải thay đổi tư duy nếu muốn thành công với MMO và đừng đặt ra những câu hỏi giống như mình đã đề cập ở trên. Rất mong các bạn đã có kinh nghiệm chia sẽ những thông tin có ích để không chỉ newbie mà tất cả MMO VN có cơ hội với những site đầu tư tốt. Thân.

Ý kiến cá nhân mình, muốn an toàn thì tốt nhất là gửi ngân hàng, lấy lãi 9%/năm. Còn nếu muốn nhiều hơn thì phải chấp nhận rủi ro khi đem tiền đi đầu tư. Đầu tư online thì lại càng rủi ro hơn. Các newbie khi mới bước chân vào MMO luôn đặt ra 1 câu hỏi: Trang nào lãi cao và an toàn? Một câu hỏi mình cho là ấu trĩ và chẳng bao giờ có câu trả lời. Ở đây mình không phải nói bạn chủ thớt, chỉ muốn nhắn nhủ với các bạn mới bước chân vào MMO. Cần phải thay đổi tư duy nếu muốn thành công với MMO và đừng đặt ra những câu hỏi giống như mình đã đề cập ở trên. Rất mong các bạn đã có kinh nghiệm chia sẽ những thông tin có ích để không chỉ newbie mà tất cả MMO VN có cơ hội với những site đầu tư tốt. Thân.
mình thấy ý kiến của cậu tốt đấy.các bạn newber nên tham khảo nha

Khuyên tốt
các newbe cần lưu ý vì trình độ Pr của các bác thật là Pro làm họ quên mất sự phân tích thấu đáo

Về ngắn hạn (2-3 tháng tới)có lẽ Ui là kênh đầu từ ổn nhưng sau đó có như thế nào thật khó đoán
vì theo mình về bản chất các share của UI là ảo hay nói thẳng ra nó cũng chỉ là dưới đập cho trên hoặc nó làm ăn ở các lĩnh vực siêu lợi nhuận bất hợp pháp(nói chung các share chỉ là trá hình).Nhận định của mình như trên xuất phát từ thực tế là khủng hoảng kinh tế đang trầm trong thì không thể có share nào đem lãi 10-15%/tháng được .

Và thực ra điều đó cũng ko quan trọng vì nó vẫn làm ăn được vì UI là ở ucraina, tuy nhiên nó có chi nhánh ở Mỹ nên khó mà tránh phải tai mắt của chính phủ.Theo tôi nếu nó vẫn làm ăn được nhưng phải đóng cửa ở Hoa kỳ thì nhận định share ảo mà tôi nói là hoàn toàn đúng>niềm tin về UI sẽ giảm nghiêm trọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week