nên đầu tư chơi gì trong MMO lúc này?

mình chỉ mong 1 ý kiến nhỏ thế này.... các pro MMO, đặc biệt là những a chị có nhìu năm chinh chiến MMO sẽ có rất nhiều kinh nghiệm, mong các a ấy chia sẻ cho ae newbie những kinh nghiệm mà mình chơi.. cùng nhau đưa MMO VN phát triển,.... mình biết như thế sẽ rất bất công cho những người chia sẻ khi bỏ ra từng ấy năm rủi ro, khó khăn mới có kinh nghiệm chơi mà jo` chia sẻ không công... nhưng cuộc sống là vậy, có cho đi bạn mới có nhận lại... mỗi cái thanks trong mỗi sticky chia sẻ kinh nghiệm là một lời cảm ơn nhỏ nhưng chứa đầy tấm lòng của những newbie... chắc hẳn mọi người cũng k vui khi thấy mình ngày càng giàu lên mà mọi người xung quanh lại ngày càng suy sụp đúng k.? ( nhận mọi gạch đá và lời chia sẻ )

mình chỉ mong 1 ý kiến nhỏ thế này.... các pro MMO, đặc biệt là những a chị có nhìu năm chinh chiến MMO sẽ có rất nhiều kinh nghiệm, mong các a ấy chia sẻ cho ae newbie những kinh nghiệm mà mình chơi.. cùng nhau đưa MMO VN phát triển,.... mình biết như thế sẽ rất bất công cho những người chia sẻ khi bỏ ra từng ấy năm rủi ro, khó khăn mới có kinh nghiệm chơi mà jo` chia sẻ không công... nhưng cuộc sống là vậy, có cho đi bạn mới có nhận lại... mỗi cái thanks trong mỗi sticky chia sẻ kinh nghiệm là một lời cảm ơn nhỏ nhưng chứa đầy tấm lòng của những newbie... chắc hẳn mọi người cũng k vui khi thấy mình ngày càng giàu lên mà mọi người xung quanh lại ngày càng suy sụp đúng k.? ( nhận mọi gạch đá và lời chia sẻ )
mình không phải pro gì nhưng theo những gì được biết thì newbie chỉ nói ngon ngọt lúc cần ,chứ giả sử sai cái gì quay ra chửi ;)),thôi tốt nhất tự thân vận động ;))

Last edited by a moderator:

cậu nói đúng.bản thân mình cho đi thì mình sẽ đuơc nhận lại.nếu muốn cho đi mà nhận lại ngay tức thời thì đừng cho,vì đó là tầm nhìn cạn.ở đời có luật công bằng.cho nên trong khả năng.ai có thể giúp newber được tới đâu thì giúp.bản thân mình tuy không chỉ cho newber ở mmo4 này nhiều nhưng mà mỗi khi giúp ai đó được điều gì thì mình thấy vui,và nếu biết họ ko thành công thì mình cũng buồn,khi chỉ cho ai đó mình giống như 1 người thầy,trò đi lên thì thầy mới vui.

- - - Updated - - -

tháng cố hồn. zeek die sẽ đi theo hiệu ứng domino nên dừng mọi đầu tư nhé bạn

chắc tháng cô hồn thật.mấy tuần này thấy toàn là chuyện gì đâu không à.đau nhất là mất công toi khi mà zeek chết bất đắc kỳ tử.jss thì chuyển site.lr thì bảo trì.các site ăn theo zeek mọc lên 1 đống.rồi mấy tay đầu sỏ kinh tế việt nam bị bắt(bầu kiên...)chắc tạm thời gõ pix để dành đầu tư 20$ qua 1 2 tháng coi sao rồi đi tiếp.

Thế bạn muốn 1 ngày kiếm bao nhiêu $ nếu dưới 15$ thì lo cạp đi. Còn nếu muốn > 15$ 1 ngày thì ...... mình ko biết

mình không phải pro gì nhưng theo những gì được biết thì newbie chỉ nói ngon ngọt lúc cần ,chứ giả sử sai cái gì quay ra chửi ;)),thôi tốt nhất tự thân vận động ;))
tất nhiên tự bản thân vận động sẽ tốt hơn chứ bạn, mình đồng tình quan điểm này.... không ai mà dắt tay chỉ đường cho mình hết cả... ý mình là pro chỉ cho hướng đi đúng, cái nào nguy hiểm, chỗ nào có cạm bẫy, đi như thế nào cho vững, bạn hiểu ý mình không.... còn muốn thành công đến đâu thì tùy thuộc bản thân bạn ntn thôi... muốn thành công thì phải chịu thất bại... thân

- - - Updated - - -

Thế bạn muốn 1 ngày kiếm bao nhiêu $ nếu dưới 15$ thì lo cạp đi. Còn nếu muốn > 15$ 1 ngày thì ...... mình ko biết
captcha chỉ là mưu sinh qua ngày, tạo vốn ban đầu để tham gia MMO thôi... những ai chơi capt đều coi đó là nghề phụ thôi bạn ak... ngày 15$ thì cũng mất ~10h rồi còn j`...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back