Spotlight nên đăng ký gói internet nào làm offer tốt nhất

ktolup

Junior
Reactions
110
MR
0.000
tình hình mấy hôm nay net vnpt cà dựt làm không được gì hết. muốn tham khảo các pro làm offer nên đăng ký gói nào làm tốt mà tốn ít tiền nhất.
định chuyển sang gói cáp quang viettel gói min 192k/thang không biết có được không. mong các pro cho ý kiến.
thanks pro!

viettel hỗ trợ 1 số nơi mà :3 chỗ thớt hỗ trợ chưa

mua gói 1tr500 là làm tốt nhất khỏi bàn gì nữa
ý kiến bị loại trừ vì tốn quá nhiều chi phí.

viettel hỗ trợ 1 số nơi mà :3 chỗ thớt hỗ trợ chưa

viettel đã hổ trợ cáp quang, có điều k biết gói min có chiến được tốt không? nếu bạn đã từng làm với viettel cho xin ít thông tin, thanks

mình cũng đang phân vân không biết có lên chuyển 8mb fpt sang gói cáp quang viettel không..
Ai dùng viettel cho xin ít ý kiến đi ạ

viettel nó liên thiên ấy....
tôi ký hợp đồng gói cáp quang 192/tháng của nó
2 tháng nay chưa thấy ai đến lắp....
nhà tôi ở nội thành hải phòng.....

192k/thang nghe quang cao la 12Mb
ở mình cũng thế mà ko biết thế nào hình như nó ko cam kết băng thông quốc tế

cho em hỏi ngu chút là muốn biết tốc độ mạng thì xem ở đâu vậy, thấy có người nói tốc độ download 600mb, tốc độ mạng 12mb ko hiểu cho lắm

Đừng ham hố cáp quang, Mình đã từng dùng qua các thể loại.
Viettel cáp quang -> không cam kết tốc độ -> test server trong nước thì 10Mb -> test đi quốc tế US, EU, AU.. -> 1mb -> 3 Mb => bằng tốc độ cáp đồng VNPT loại gói 250k/1 tháng. Khiếu nại thì viettel nói không cam kết tốc độ mà o_O và khuyên mình xài gói business gì đó 15tr/tháng thì tốc độ bảo đảm :oops::eek:.

Tốt nhất cứ VNPT mà chơi, dùng gói cáp đồng 400k hay 600k gì đó là ok rồi.

đang xài gói thấp nhất của VNPT 150k/tháng làm offer vẫn ngon như mọi người

Đừng ham hố cáp quang, Mình đã từng dùng qua các thể loại.
Viettel cáp quang -> không cam kết tốc độ -> test server trong nước thì 10Mb -> test đi quốc tế US, EU, AU.. -> 1mb -> 3 Mb => bằng tốc độ cáp đồng VNPT loại gói 250k/1 tháng. Khiếu nại thì viettel nói không cam kết tốc độ mà o_O và khuyên mình xài gói business gì đó 15tr/tháng thì tốc độ bảo đảm :oops::eek:.

Tốt nhất cứ VNPT mà chơi, dùng gói cáp đồng 400k hay 600k gì đó là ok rồi.
cáp quang FPT thì thế nào bạn? nghe nói 350k 1 tháng ko biết chất lượng ra sao

bạn muốn đăng ký gói Net nào tốt nhất hả...mình nghĩ bạn nên chọn NET cafe 3 in 1 giá có 2k5 mà cực kỳ nhanh gọn chỉ cần cho nước nóng vs đường vào là okie

theo mình hiểu thì cáp quang có mức giá không dưới 700k/ tháng.. đào đâu ra cái vụ 192k mà có cáp quang trong đây. Bậy bạ vậy.

theo mình hiểu thì cáp quang có mức giá không dưới 700k/ tháng.. đào đâu ra cái vụ 192k mà có cáp quang trong đây. Bậy bạ vậy.
ko bậy bạ đâu bạn, mình đang dùng gói cáp quang 198k/m. Offer thì cứ fang vnpt băng thông quốc tế ngon hơn viettel thớt à

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back