nên chọn samsung hay iphone nhỉ?

Bạn muốn giải quyết khâu oai thì nên chọn IP :m122:
Còn nếu bạn chỉ cần thỏa mãn nhu cầu lung tung thì nhiều chiếc điện thoại có thể đáp ứng được yêu cầu của bạn :m048:
Còn nếu bạn có tiền thì xõa đê, đời có mấy tí, sao phải xoắn :m022:

Níu samsung thì hãy mua Android 2.3 trở lên + màn hình 3.5 trở lên....
Níu Iphone thì chọn 3GS trở lên => vì có thể nâng cấp IOS 4+ ....
2 Hệ điều hành đó đang đứng top ứng dụng + game ! cái nào cũng có cái hay riêng ! đừng bao h` mua hệ điều hành khác => sẽ ân hận sau này !

Tiền bạc có giới hạn thì chọn Android, dư giả thì Iphone !

Còn muốn xài mục đích giải trí thì mua dt samsung nào màn hình càng to càng tốt (đẳng cấp ko kém Iphone) + chạy Android 4+ !

Mình đã dùng qua các loại dd top của moto, samsung, nokia và iphone rồi, theo đánh giá của mình thì ip đắt hơn nhưng hoạt động rất ổn đỉnh, cảm ứng ko dễ hỏng như bọn còn lại, các loại còn lại hay bị nhảy cảm ứng, ko phải là hỏng nhé mà nó bị nhảy tắt màn hình bật lại lại hết. Về hệ điều hành thì ios cũng đc đánh giá cao hơn vì nó xuất hiện rất lâu rồi nên kho phần mềm + game rất lớn so với android. Nhược điểm của iphone là giờ quá nhiều người dùng đi đâu cũng thấy ip nhìn đến phát chán mặc dù chỉ 10% người sử dụng dùng đến các tính năng hay của nó, còn đâu toàn nghe gọi nhạc nhẽo vớ vẩn cầm ip trang sức là chính. Và khi mua ip cũng phải chịu mức giá về thương hiệu nên đắt hơn. Nói chung cậu tự cân nhắc đc mất thôi.

cám ơn tất cả các anh em,mình định mua một cái. còn ace nào góp ý nữa ko? vì mình cũng éo có rành mấy cái dt này

Mua BlackBery Storm 3 đi :binhsua03:

sámung đi nha ngon hơn

đó là giá bán rẻ nhất hiện tại thôi còn tùy thuộc nơi bạn mua nữa. như bạn thấy khi kích vào thì có một list . từ hàng cũ đến xách tay mới rồi mới chính hãng như ip4 là từ 7.900000 đến 14 củ đấy
iphone 4 sao có 8 triêu vậy hàng giả à

Announcements

Forum statistics

Threads
420,077
172,135
Latest member
thietkehop24

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week