• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nck yahoo tuanmobile2403 - nick 4rum xitin_sock - scam 1$ PP =))

5$ của tớ cũng đi tong. Kể ra thì mmo kiếm $ cũng k khó :(

Mình cũng dính 1$. :)) Ae tránh nóa ra nha.

SCAM 1$ mà bác cũng report nữa, chắc scamer nó ớn quá ^^

Report để mọi người biết đường mà tránh thôi. Nhỡ đâu ai gd với nó 5$ thì sao? 5$ với newbie cũng là lớn rồi mà. ^^! Chứ 1$ thì cũng chả đáng là bao nhiêu. Bố thí cho nó cũng đc.

Sao không search forum và xác thực nick trước khi giao dịch, nick lởm thì giao dịch làm gì, tiếc công đi mua thẻ mà mất tiền oan chi vậy!!!Nói thật, scam của mình 1 đồng còn khó...

Sao không search forum và xác thực nick trước khi giao dịch, nick lởm thì giao dịch làm gì, tiếc công đi mua thẻ mà mất tiền oan chi vậy!!!Nói thật, scam của mình 1 đồng còn khó...

tớ sẽ scam cậu đúng 1 đồng, hehehe :binhsua112:

Đang seach chỗ bán thẻ điện thoại qua pp gặp đúng topic của bác bán cam kia, hic

lại cam quýt rồi :)) .. ăn ngọt ko =))

SCAM 1$ mà bác cũng report nữa, chắc scamer nó ớn quá ^^
xin lỗi ! bạn phát ngôn sai rồi ! 1$ nó cũng scam thì 10$ nó scam ko ?
định nói j đó nữa mà quên rồi ! nói chung là 0.1$ scam thi cung lập thớt xữ trãm được rồi =))

Èo 1$/ người...5$/người nó scam tầm hơn 10 người...lên lên tới hàng triệu rùi.....Tích tiểu thành đại..Phương châm của thèn scam :)) :binhsua04:

Tình hình là bác này bán thẻ cad đt qua PP, có người Report rồi nhưng tiêu đề ko hot lắm

http://mmo4vn.com/showthread.php?29736-Anh-em-vao-xem-cam-

Tớ cũng bị chung số phận với bác này, nhưng chỉ 1$ PP, haizz thật =))

Giờ lập thêm Topic thế này cho nó hót..bác MOD đừng bảo em spam nhé..

A E vào chém nào :))

Mỗi ngày 1 froof SCAM :))
mở tranh chấp disput cho nó limit paypal luôn đi.

co 1$ ma cung scam. an 1 $ cung ko giau noi dau . bay gio no scam nguoi ta 1$ mai mot no mat lai 100$ cung vay thoi.

bay gio minh cu nghi la bo thi cho 1 thang an may di ban oi? ke me no

User xitin_sock has been banned permanently

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom