SCAM nazwillchange sp2 của tieuphong scam 800k tiền mua acc vps.

greenlight

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tối hôm 29/3 mình có mua acc vps japan từ nick support 2 naz.willchangenaz của tieuphong với giá 800k, nói rằng sau 10p sẽ có hàng nhưng sau đó đã offline cho tới tận bây giờ.

Có một điều là lúc mình mua hàng, nick này vẫn còn là support2 của tieuphong.

Tieuphong không thể lấy lý do rằng mình chuyển tiền không đúng ngân hàng bạn ghi trong topic ra làm lý do bạn không phải chịu chút trách nhiệm gì.

Đề nghị mod phân xử vụ này.

đây là hóa đơn chuyển tiền do linhdung1991 cung cấp

ta đã để số tk o trong topic rồi,lại di chuyên cho cái tk khác,thế là nó lợi dụng scam mất,sao mi tin người quá thế

sao lắm người bị thằng này scam vậy ta :)

sao lắm người bị thằng này scam vậy ta :)
Nó chuẩn bị kịch bản từ trước rồi :D.
Cũng PM mình hợp tác sell vps rồi gạ gẫm mua TUT v.v... may mà mình còn tỉnh =))

ta đã để số tk o trong topic rồi,lại di chuyên cho cái tk khác,thế là nó lợi dụng scam mất,sao mi tin người quá thế

Bạn nói năng như quăng con bỏ chợ, dù sao nó cũng là sp của bạn. Bạn cho nó làm sp mà ngay cả địa chỉ nhà của nó bạn cũng ko biết thì có thấy là bạn quá vô trách nhiệm ko?

Mình thậm chí nghi ngờ cái nick naz.willchangenaz cũng là nick của bạn, một nick đi scam, một nick giả vờ như chả có chuyện gì và tiếp tục bán hàng. Vài tháng sau lại lòi thêm vài cái nick sp2 của bạn scam tiếp.

Bạn nói năng như quăng con bỏ chợ, dù sao nó cũng là sp của bạn. Bạn cho nó làm sp mà ngay cả địa chỉ nhà của nó bạn cũng ko biết thì có thấy là bạn quá vô trách nhiệm ko?

Mình thậm chí nghi ngờ cái nick naz.willchangenaz cũng là nick của bạn, một nick đi scam, một nick giả vờ như chả có chuyện gì và tiếp tục bán hàng. Vài tháng sau lại lòi thêm vài cái nick sp2 của bạn scam tiếp.
nếu mi chứng minh được nick đó là của ta,ta chấp nhận đền bù 100% cho mi,còn nếu ko chứng minh được thì mi mất thêm 800k nữa,chấp nhận ko?

nếu mi chứng minh được nick đó là của ta,ta chấp nhận đền bù 100% cho mi,còn nếu ko chứng minh được thì mi mất thêm 800k nữa,chấp nhận ko?
nói thế cũng nói được :D Chưa kể hàng dính tới u gờ bạn cũng chơi mà theo rules mmo thì :) Chắc các mod dạo này cần vps :D

nếu là sp của bạn thì phải có trách nhiệm thôi :)
còn không thì chịu

Làm gì nhảy cẫng lên thế gái :D Làm ăn phải chấp nhận chứ :d

Vụ này khó cho BQT rồi. Chắc MOD ko dám xử -> xin ý kiến của Shin -> Shin cũng khó đỡ -> xin ý của của members. :D

:rolleyes: mai pm ta,ta đền cho 4 con 4 core,coi như có trách nhiệm với nó, 4 con này bảo đảm có giá trị tương đương số tien mi bỏ ra

nói thế cũng nói được :D Chưa kể hàng dính tới u gờ bạn cũng chơi mà theo rules mmo thì :) Chắc các mod dạo này cần vps :D
Mình chuyển tiền cho nó xong nó nói nó đi mua *** là có dự cảm chẳng lành rồi, chơi hàng ug có khi được công an mời đi uống trà cũng chả hiểu lý do tại sao

Tôy góp ý tý nha
Bạn quay clip đăng nhậo vào log chat yaho và Đông Á cho rõ ràng nhé :D

Mình chuyển tiền cho nó xong nó nói nó đi mua *** là có dự cảm chẳng lành rồi, chơi hàng ug có khi được công an mời đi uống trà cũng chả hiểu lý do tại sao
nếu sợ thì tốt nhất đòi tiền hay là đền vps cậu à :D

còn việc nó bảo acc japan add ko giới hạn,live ful time chỉ là bốc phét thôi,ko tin mai ta teamview cho coi acc,xem có add ko giới hạn ko thì biết ngay,nó đã có mục dich2 scam thì chắc chắn nó dùng mọi thủ đoạn ,mọi lời ngon tiếng ngọt để dụ,đánh vào lòng tham của con người thôi :rolleyes:,ta ko thích tranh cãi ở đây,có gì mai pm riêng ta giải quyết êm đẹp

lại bị ăn scam cuyện cơm bữa..............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom