Này thi reg ga, nguy hiểm vãi :))

ui vãi,tớ chơi GA bấy lâu mà mới biết được,tới 10$ GA khóa tài khoản chờ nhận Pin,thế nó mà gửi 3 lần k được chờ đến xác minh CMT thì treo mõm cmnr.....đúng là nguy hiểm quá đi mà

ui vãi,tớ chơi GA bấy lâu mà mới biết được,tới 10$ GA khóa tài khoản chờ nhận Pin,thế nó mà gửi 3 lần k được chờ đến xác minh CMT thì treo mõm cmnr.....đúng là nguy hiểm quá đi mà
mới thấy bác cm bên topic của nó mà

bùn cười làm gì có chuyện 10$ thì GA khóa ID tới khi nạp pin mới mở ra haizz quá - thật ra cậu ta nhận pin rồi chưa nhỉ

up cho ông chú bên Indo thấy vào confirm :))

Theo mình biết thì youtube liên kết với google Adsense.
-Khi bật chức năng kiếm tiền thì nó sẽ có 1 đường dẫn đến tài khoản google adsense(GA)
-Mà tài khoản GA này thì 1 địa chỉ + tên ng dùng chỉ đăng kí được 1 cái thôi. Nó mà phát hiện multi acc thì ban
-1 tài khoản GA thì có thể liên kết được nhiều tài khoản youtube
thấy bảo reg 10 acc thực chất thì 10 acc youtube liến kết đến 1 tài khoản GA , chã khác nào 1 acc@@
Ai mún tạo acc Youtube liên kết với GA thì vào đây:
reg YTB parner ở IP US rồi login = IP VN up được ko ? chứ fake mà up có nước tết mới xong

sao chủ thớt không pm mình để thăm dò nhỉ ?? mà t thấy room mình mấy người toàn pm con gà hkluan để check. khổ thân thằng ku.

sao chủ thớt không pm mình để thăm dò nhỉ ?? mà t thấy room mình mấy người toàn pm con gà hkluan để check. khổ thân thằng ku.
chủ thớt biết reg đó nhưng pm troll nó tí thôi :binhsua51:

Theo mình biết thì youtube liên kết với google Adsense.
-Khi bật chức năng kiếm tiền thì nó sẽ có 1 đường dẫn đến tài khoản google adsense(GA)
-Mà tài khoản GA này thì 1 địa chỉ + tên ng dùng chỉ đăng kí được 1 cái thôi. Nó mà phát hiện multi acc thì ban
-1 tài khoản GA thì có thể liên kết được nhiều tài khoản youtube
thấy bảo reg 10 acc thực chất thì 10 acc youtube liến kết đến 1 tài khoản GA , chã khác nào 1 acc@@
Ai mún tạo acc Youtube liên kết với GA thì vào đây:

Liên kết cái gì cha nội =)), youtube là 1 bộ phận của google, quảng cáo trên youtube cũng như trên website thôi, có khác là cái quảng cáo của nó hiện ngay trên video của mình up.

ko đọc cái p/s to tướng ấy à. chỉ post dùm,

Liên kết cái gì cha nội =)), youtube là 1 bộ phận của google, quảng cáo trên youtube cũng như trên website thôi, có khác là cái quảng cáo của nó hiện ngay trên video của mình up.
Uh chắc ở đây có mỗi 1 mình bác biết youtube là 1 bộ phận của google nhỉ =)).Bác hiểu từ " liên kết" ở đây nghĩa là gì không?
Lúc trước youtube nó trả thẳng tiền khi ng dùng bật chức năng kiếm tiền. Giờ thì nó chỉ trả tiền cho người dùng có tài khoản youtube được "liên kết" với GA.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,081
Latest member
luocga

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back