New này thì lr instant

:binhsua72: Một sự trùng hợp ngẫu nhiên.
tên của cậu vs tên số LR kia trùng nhau và cùng liên quan đến 1 site.
Tôt nhất nên im lặng đi cậu, gạch đá giờ nhiều lắm

U6547986(denmodo) số LR của bạn phải không
Bạn mặt dày quá nhỉ, hết đi dò pass acc để lấy trộm từng xu của AE xong lại đâm CC dẫn đến nát site
Những người như bạn tốt nhất lên câm miệng lại đỡ bị chửi
ặc, lại có thể loại này à????mà sao nó dò đc nhỉ, lr bảo mật cao lắm mà.

ặc, lại có thể loại này à????mà sao nó dò đc nhỉ, lr bảo mật cao lắm mà.
Nó dò pass acc trong site PTI mà bạn đâu phải dò pass LR
Nó cũng là thằng mấy hôm nay đâm CC die site luôn đấy

denmodo - MR.denmodo, chắc là 1 cao thủ cheat + ăn cắp pass đến nỗi có thằng hâm mộ đặt nick LR giống hệt, cái lý luận đấy chắc đem ra lừa con nít =)) =))

U6547986(denmodo) số LR của bạn phải không
Bạn mặt dày quá nhỉ, hết đi dò pass acc để lấy trộm từng xu của AE xong lại đâm CC dẫn đến nát site
Những người như bạn tốt nhất lên câm miệng lại đỡ bị chửi

Dạo này cái LR đó đổi name: U6547986(Mr.D). Chạy đâu cho thoát nữa, ko phải cậu ấy thì còn ai.
Đâm CC die cả site ảnh hưởng đủ thứ :(. Vì lí do bị đâm CC hết LR bất ngờ nên vừa fund thêm vào và sent hết cho ae rồi! Ae check lại nhé, site bt rồi.

Dạo này cái LR đó đổi name: U6547986(Mr.D). Chạy đâu cho thoát nữa, ko phải cậu ấy thì còn ai.
Đâm CC die cả site ảnh hưởng đủ thứ :(. Vì lí do bị đâm CC hết LR bất ngờ nên vừa fund thêm vào và sent hết cho ae rồi! Ae check lại nhé, site bt rồi.
ủng hộ bác nguyentm2 cả 2 tay luôn đấy :)

a/e ai biet of 79p, 110p la of nao ko nhi?. tim het ko thay. ma thay a/e lam ngon ghe^.
con này hình như phải sock xịn nó mới ra,mình tìm cả 28 trang chả thấy đâu.

mình có làm mấy site offer! cũng những off này mà sao ở site này thấp vậy! chưa được 1/15 so với những site kia. admin ăn chặn gê quá(chắc phải gần 30 lần số tiền pay cho AE)! bốc lột sức lao động của AE quá!

Last edited by a moderator:
mình có làm mấy site offer! cũng những off này mà sao ở site này thấp vậy! chưa được 1/15 so với những site kia. admin ăn chặn gê quá(chắc phải gần 30 lần số tiền pay cho AE)! bốc lột sức lao động của AE quá!
Cho xin cái yh bạn hiền :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week