Nâng cấp tài khoản Zeek bằng Payza (đang cần gấp)

itdongnai

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Chào mọi người!

Hôm nay mình mới nâng cấp tài khoản Zeek lên silver nhưng vấn đề rắc rối là như sau mong mọi người có thể giúp mình.
Hiện mình và bạn chơi 2 ACC Zeek và cũng đăng ký 2 tài khoản payza, nhưng khi nâng cấp 2 tài khoản Zeek mình chỉ sử dụng 1 tài khoản payza thôi, như vậy có bị sao ko?
Mong mọi người giúp đỡ sớm và đang cần gấp

Mọi người ai biết giúp đỡ chủ topic nhé! Trước giờ theo mình biết thì như vậy dễ dính band lắm! Hy vọng là có cách giải quyết!

Upvote 0
Add mail vào tài khoản payza dùng để upgrade..mỗi lần upgrade dùng 1 mail khác nhau ;))

cái này là dùng add mail phụ vào, nếu upgrade 1 acc rồi thì acc sau nên cancel cái subcribe ở acc trước cho an toàn nhé, nhớ đấy :binhsua27:

Upvote 0
Bây giờ mình phải làm sao vậy các bạn?Có cách nào cứu được trường hợp này hay ko?Nếu bị ban thì sẽ ban tài khoản mới nâng cấp Zeek hay là tài khoản đã nâng cấp zeek lâu rồi
Mong anh em giúp đỡ sớm

Upvote 0
Cái này hên xui, nếu nó không phát hiện ra thì live và lần sau thì đừng dại thế nữa, còn trường hợp ngược lại banned all!

Upvote 0
Chào mọi người!

Hôm nay mình mới nâng cấp tài khoản Zeek lên silver nhưng vấn đề rắc rối là như sau mong mọi người có thể giúp mình.
Hiện mình và bạn chơi 2 ACC Zeek và cũng đăng ký 2 tài khoản payza, nhưng khi nâng cấp 2 tài khoản Zeek mình chỉ sử dụng 1 tài khoản payza thôi, như vậy có bị sao ko?
Mong mọi người giúp đỡ sớm và đang cần gấp
Cái này dùng 1acc PZ up sliver cho 2 acc Zeek thì được . Nhưng nếu 2 acc Zeek mà rút ra 1 acc PZ thì nguy hiểm --->> 100%

Upvote 0
Cái này dùng 1acc PZ up sliver cho 2 acc Zeek thì được . Nhưng nếu 2 acc Zeek mà rút ra 1 acc PZ thì nguy hiểm --->> 100%
Cảm ơn bạn
Mình đang dùng tài khoản payza là A còn 2 tài khoản Zeek là B & C, khi B đã nâng cấp lên silver được 3 tháng rồi nhưng C chơi free được 2 tháng lên update lên thành silver bằng tài khoản payza A luôn, khi phần thông tin tài khoản cho từng zeek mình có điền thông tin tài khoản payza là 2 tài khoản khác nhau.Nếu lần sau mình nâng cấp hay rút tiền nên chỉ sử dụng 1 tài khoản payza cho 1 acc zeek thôi đúng ko?
Anh em nào có thể giúp mình về trường hợp này, chứ các bạn nên cứ nói ban này ban nọ thì sao giúp được mình gì chứ?Đây là sự giúp đỡ thôi chứ ko phải là các bạn nói mình sẽ ban chắc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week