Ask Nâng cấp tài khoản adsense hosted lên content bị lỗi

khanhvan111

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Mình vừa gửi đơn nâng cấp, dán mã quảng cáo vào website rồi, trên website hiển thị khoảng trống chỗ quảng cáo, vào tài khoản adsense thì hiện cảnh báo "Để hoàn tất yêu cầu hiển thị quảng cáo trên trang web của riêng bạn, bạn cần phải triển khai mã quảng cáo trên www.kienthuccuocsongaz.com/. Chúng tôi chỉ có thể xem xét yêu cầu nâng cấp khi mã quảng cáo của bạn có hiển thị trên tên miền đó"

Mình không biết là mình có làm sai ở bước gì không. Website tên miền của mình vẫn dùng host là blogger. Mình chỉ lấy mã quảng cáo dán vào mục HTML trong phần bố cục ở sidebar bên phải.

Giờ thì mình phải làm gì? Cảm ơn các bạn!

Last edited:
bạn đặt quảng cáo ở đó đi. có vấn đề gì sẽ có mail hoặc nó sẽ mail chấp nhận. chờ đợi là hạnh phúc
đặt quảng cáo thế nào vậy bạn? Mình đã chèn mã đơn vị quảng cáo vào blogger rồi và trên tên miền hiển thị khoảng trống chỗ đặt quảng cáo dưới mỗi bài viết và góc trên bên phải. Mình tưởng như vậy là xong rồi chứ nhỉ. Nhưng vào tài khoản adsense vẫn báo lỗi như trện. Vậy còn thao tác gì nữa nhỉ?

đặt quảng cáo thế nào vậy bạn? Mình đã chèn mã đơn vị quảng cáo vào blogger rồi và trên tên miền hiển thị khoảng trống chỗ đặt quảng cáo dưới mỗi bài viết và góc trên bên phải. Mình tưởng như vậy là xong rồi chứ nhỉ. Nhưng vào tài khoản adsense vẫn báo lỗi như trện. Vậy còn thao tác gì nữa nhỉ?
thông báo đo ko phải là lỗi mà là nó chưa xác nhận chính thức tài khoản bạn là content . Bây giờ bạn nên post bài đều đặn và chờ đợi . 1 là mail từ chối không thể nâng cấp 2 là hoàn tất lên content

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week