nâng cấp lên wmz class đăng nhập bị lỗi , hậu tạ 5 wmz cho bạn nào giúp được mình

kieungoc90

Verified
Reactions
522
MR
0.060
Insuree Balance
56444|500
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/vps-hosting-chinh-hang-gia-chi-tu-30-k-vnd.323554/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Entrance into WebMoney system

If you have initialized the software, possible reasons are listed below:

• You made a mistake when entering a password (log-in password, not to be mixed with access code for keys file);
• Invalid keys file, for example :
- keys file belonging to another wmid;
- version of the keys file is not updated to the most recent one.

yahoo mình là : kieungoc_hpvn
bạn nào giúp mình với , mình đang cần gấp , hậu tạ 5 wmz

Attachments

87 KB · Views: 88
lỗi này mình bị miết , tại mật khẩu không đúng , mật khẩu là code 9 số gửi về phone bạn đó , nó là cả mật khẩu keyfile nữa , keyfile lấy trong mail!

:D thanks các bạn mình làm được rùi

clasic có thể tạo được nhiều ví z không vậy mấy bạn .toàn dùng mini nên tìm hiểu để nâng cấp

vậy rùi ai dc 5$ hjhjh

clasic có thể tạo được nhiều ví z không vậy mấy bạn .toàn dùng mini nên tìm hiểu để nâng cấp

tạo vô tư nhé

tạo vô tư nhé
vẫn chuyển tiền và nhận đc binh thường với các ví khác trên clasic đc chứ bác. nguy cơ block có cao không ak

vẫn chuyển tiền và nhận đc binh thường với các ví khác trên clasic đc chứ bác. nguy cơ block có cao không ak
Bỏ 100$ very passport hok lo bị block

cái lỗi này đơn giản cực kỳ ý mà. Bạn chịu khó đọc hướng dẫn kỹ của wm classic là đc mà :D

cái lỗi này đơn giản cực kỳ ý mà. Bạn chịu khó đọc hướng dẫn kỹ của wm classic là đc mà :D
Bác nói cho m.n biết đc ko ạ. EM cũng đang dính @@

Passport cũng lock bình thường nếu dính dáng Z bẩn

Bỏ 100$ very passport hok lo bị block

Chỉ có passport: service mới ko bị locked thôi bác :). Cỡ: per với mer nếu dính nặng thì locked như thường, còn dính nhẹ nó pm hỏi thăm với mấy em lâu năm, mấy em mới reg thì cứ banned đã tính sau. Per với Mer chỉ là để giảm thiểu rủi ro nghề nghiệp, và có dính thì giải quyết nhanh gọn dễ thở hơn.

PP thì khôg nnên so sánh với WMZ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,644
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back