• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer namtuoc_ptc Scam 1500PM

Status
Not open for further replies.

hth777

Banned
Reactions
37
MR
0.000
Đợi mod namtuoc 24h ? sẽ up proof . tình hình mod này mua 1500$ cá độ mình tin tưởng sent trước nhưng off luôn không thấy gửi tiền

Đợi mod namtuoc 24h ? sẽ up proof . tình hình mod này mua 1500$ cá độ mình tin tưởng sent trước nhưng off luôn không thấy gửi tiền
Chắc lại giả danh scam rồi - chia buồn với thớt :)

Quánh dấu xem phát, có phải @Sir.NamTuoc không thớt, tag vào cho nóng, thăng này làm gì có chơi ptc nhỉ ?????

Big orange!:confused:

Lão này có một thời chơi PTC mà bỏ lâu rồi mà chuyển sang bet vơi gambling .... có thể bạn bị face nick scam rồi ... up proof lên coi chính xác ko

nó chơi cá độ thì phải , còn gọi là đầu tư thông minh
Rồi hóng proof của bạn xem sao, 1k5 không lớn nhưng cũng không nhỏ, không ngoại trừ trường hợp nó scam

hóng vụ này

Up log chat lên bạn...

có gì hot !!!

Up qua cái ảnh profile coi có chuẩn ko để mn coi trc đi bạn :)
Sợ rằng bạn gặp nick " Pha ke " thì khổ...
Mà chắc tin tưởng lên send phát 1k5 ko ngại ngần nhỉ :(

mình xác nhận là hoàn toàn không fake . mình đang đi làm nên tầm trưa xong việc mình sẽ up lên cho các bạn .. namtuoc có 24h để trả lại tiền cho mình

Khoảng tầm 90% fake nick rồi ==> 10% còn lại là scam . nhưng mình nghiêng về 90% hơn :)

Nếu fake nick thì quả thật 2k13 gà vl :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back