NAMMO - Hội MMO Nghệ An anh em vào báo danh nào.

ở quê choa. mà ko phải nghệ an nè.
thanks cho em phát nhé! hehe

Em ở Diện Châu! Học TP. HCM! Anh em Nghệ An đi mô cũng đoàn kết lắm! :binhsua07: Nghệ An!!!!

diễn châu ở chỗ mô đó em. hồ chí minh học chỗ mô đó em. anh ở diễn châu nè, cũng đang ở sài gòn nè. he he . Nhớ đợt SLNA đá với Sài gòn FC, đi cổ vũ toàn dân nghệ ko à. ha ha

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

úi cha hòn câu à Diễn Hải nổi ghê nhỉ, Rứa Diễn Thành thì răng nạ

thời này ai đi hòn câu với diễn thành nữa mấy bác. dân mmo trích tiền kêu gái vào ks mà "***" . gái hòn câu bẩn lắm đó, ko dám chơi mô

diễn châu ở chỗ mô đó em. hồ chí minh học chỗ mô đó em. anh ở diễn châu nè, cũng đang ở sài gòn nè. he he . Nhớ đợt SLNA đá với Sài gòn FC, đi cổ vũ toàn dân nghệ ko à. ha ha

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

thời này ai đi hòn câu với diễn thành nữa mấy bác. dân mmo trích tiền kêu gái vào ks mà "***" . gái hòn câu bẩn lắm đó, ko dám chơi mô

Gớm, gái diễn châu, nhìn hiền mà ghê gớm lắm các chú ạ :(

Hóa ra bác dân Nghệ An. nhớ vụ scam đầu đời thằng chó nào giả níck bác :D hồi đó ngây thơ quá =))

Mình ở Hà Tĩnh nè.Đang học ở HN bác nào ở HN có thời gian rỗi thỉnh thoảng off vài buổi chơi :binhsua119:

Chắc là chờ nghỉ hè , thi đại học xong xuôi. rồi đi Cửa Lò nhỉ :D

:)) anh em nghệ an đông vui nhỉ . tui ở quản bình cũng như là hàng xóm rồi :))

Cũng có hội này nữa àh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week