[Nambeo000] Em xin hứa sẽ trả tiền cho mọi người

con người đã bị dính 1 vết tràm đen thì chỉ còn cách đi phẫu thuật thẩm mỹ ;))..

hi các bác,

thằng nambeo000 này trong vòng 1 tháng không trả tiền tôi, tôi sẽ kiếm đủ 1 tháng 50al cho ai tung clip thằng nameo000 này bị đánh tung lên vnexpress, thì pm cho tôi.

tại thấy topic kia bi khóa nên qua đây comment vẫn comment trên như cũ không có gì thay đổi, còn đây proof mà số tiền thằng nambeo000 đã mua al và bán al cho ai đều hiện trên đây. Xin các bác cho em xóa cái tên vì trong trường hợp này em dùng tên thật .

thấy bạn hối cải thì các bác giảm bớt nợ cho bạn đỡ tủi:binhsua163:

sống trên đời quan trọng nhất là chữ tín:m190: dù có hoàn lương nhưng nó còn 1 chút gì gọi là ảnh hưỡng...:m021:

hi cac ban,

moi vo forum nay co 4 ngay ma sao toan doc thay scam khong nhi ? nen nghi chưa chắc thằng nambeo000 này tra tien , nen em nghi cac bac ai dang muon can tien de xu ly thang scam nay ganh me nhung thang scam con lai ,em se san sang chi tra tien cho cac bac song phang, neu em co nhung loi comment khong dung xin cac bac bo qua , vi mat tien dau xot lam chu cac bác ạ :( em mà ở hà nội hay ngoài bắc em xử nó liền.

Tôi thấy mọi người thật là mất công khi cứ cm trong cái 2pic này :binhsua160:
Trong khi tình hình pix thì đang điên :binhsua162:
Tôi nói thẳng 1 câu nhé : thằng ku này nó bị dọa rồi sợ dính dáng đến pháp luật nên mới lập ra cái 2pic này thôi.Chắc là anh nào đó đã tư vấn cho thằng ku này hiểu ra vấn đề.Nói chung là có gan ăn cắp nhưng ko có gan chịu đòn :binhsua159:
Hết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week