[Nambeo000] Em xin hứa sẽ trả tiền cho mọi người

nambeo000

Banned
Reactions
84
MR
0.000
Em xin thề với các pác em sẽ chả tiền cho tất cả mọi người
Thời gian thì em chưa bjk,
Bây h pác admin cứ band nick em nhé :)
Bao h em có $ chả lại, xem sẽ bảo vs admin mở nick + lập 1 theat mới
Các pác yên tâm, lúc em chả sẽ có thêm tiền cho các pác
Đây là lời cuối cùng em nói vs forum nay,
em thành thật xin lỗi các pác
Em đi làm lại cuộc đời đây :)
Mọi người chụp lại tất cả các ảnh mà đã mất tiền, không được face đâu néh, face là em bjk đó :)
Nick YH của em vẫn vậy , em không đổi đâu nhé,
Còn pác nào đăng ăn chộm ăn cắp mấy cái mail, thì chả em :-l

Đã trả cho Mr.pea 8$ còn nợ cậu ý 8$
dcab2f1b20a63a807530720039862115_40996293.untitled.bmp

Last edited by a moderator:
Quay đầu là bờ.a di fò fò

cho chú cái thanks nhé " guay đầu là bờ " good

Biển khổ vô biên...Quay đầu là bờ. :)

Vớ vẩn...thấy mấy thằng trước quay đầu xong giờ ra vẻ làm ra cái topic này là sao :binhsua159:
Ăn cắp ăn trộm xong đi phán 1 câu rõ oai là sẽ trả lại :binhsua146:
Nói ra mà ko thấy ngượng mồm à :binhsua164:
Thằng nào cũng đi scam người ta xong rồi nói sau này trả thì cái thế giới mmo này thật là vãi l...n :binhsua149:

thời hạn chưa biết đến khi nào ?

thôi, tao có số dt của mày rồi, người quen bên tổng đài cũng có rồi, tao gọi 1 cú để xem các cuộc gọi tin nhắn gần đây nhất của mày là biết mày là ai nhé. giờ chờ ngày mày bị úp sọt đi con. đừng vì mấy trăm ngàn bạc mà tốn tiền viện phí mấy chục triệu. thời hạn là 2 ngày nữa. dm mày đừng có chạy đấy.

thời hạn chưa biết đến khi nào ?

thôi, tao có số dt của mày rồi, người quen bên tổng đài cũng có rồi, tao gọi 1 cú để xem các cuộc gọi tin nhắn gần đây nhất của mày là biết mày là ai nhé. giờ chờ ngày mày bị úp sọt đi con. đừng vì mấy trăm ngàn bạc mà tốn tiền viện phí mấy chục triệu. thời hạn là 2 ngày nữa. dm mày đừng có chạy đấy.
bạn có tin là bạn có biết nó bạn cũng không làm gì được ko? :) ngồi đó mà dọa :binhsua157:. Mau chóng làm lại nhé thằng em :binhsua168:

mô phật " biển khổ vô biên quay đầu là bờ ai ngờ là biển" tốt nhất hãy chạy đi chú em:binhsua146:

thằng nào có tý lương tâm 1 tý thì nói câu sẽ trả tiền, chứ time qua đi cũng có trả đc ai

thế chủ thớt là scam ng` ta hay bị hack nick vậy nhỉ :). Tới nay vẫn chưa rõ lắm, mong đc chủ thớt giải đáp :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back