Nam sinh chết đuối vì "cứu" bạn gái giả vờ... tự tử

Có 1 số bạn chắc chưa có ai yêu :)) !
mà với cái kiểu comment vậy thì cũng như bạn nào đó comment , cũng gặp được ny như vậy thôi =)) !
thấy ny mình chết mà đứng nhìn , đã nhục còn ko biết dấu :binhsua75:

Có 1 số bạn chắc chưa có ai yêu :)) !
mà với cái kiểu comment vậy thì cũng như bạn nào đó comment , cũng gặp được ny như vậy thôi =)) !
thấy ny mình chết mà đứng nhìn , đã nhục còn ko biết dấu :binhsua75:

ùm thì bạn anh hùng kệ bạn đừng có nói những người không nhảy là nhục nhé
bạn nhảy xuống làm đệ hà bá >> lên bàn thờ ngắm gà khỏa thân nhìn pố mẹ bạn khóc lóc `con ơi sao con ngu vậy con ;)) `

ùm thì bạn anh hùng kệ bạn đừng có nói những người không nhảy là nhục nhé
bạn nhảy xuống làm đệ hà bá >> lên bàn thờ ngắm gà khỏa thân nhìn pố mẹ bạn khóc lóc `con ơi sao con ngu vậy con ;)) `

chuẩn ko cần chỉnh . càng chỉnh lại càng chuẩn =))

Nếu là mình 6 năm trước mình cũng sẽ nói chàng trai là ngu vì lúc đấy chưa biết yêu "thực sự là" ntn
Nhưng giờ thì chẳng cần phải đắn đo,mình sẽ làm như chàng trai :(

Cảm giác thấy 1 người chết mà mình ko làm gì đã thấy có tội rồi,đằng này lại là người mình yêu.
Cảm giác mất đi người mình yêu đau khổ lắm.Sống mà dằn vặt,đau khổ,ko bằng chết.
Thà nhảy xuống may mắn thì sống còn ko thì ít nhất cũng ko phải đau khổ,dày vò cả quãng đời còn lại.
Dù rằng làm như thế thì cũng mang tội bất hiếu với bố mẹ.Nhưng xl các ông đừng vin vào cớ phải sống để còn có hiếu với bố mẹ>>>Chỉ là loại ngụy quân tử thôi vì chả thằng nào trong tình huống đấy mà còn nghĩ đến việc sống để mà phụng dưỡng cha me đc cả.
Mà kể cả nó có nói thế các bác cũng đừng tin ạ.ĐM cái loại mồm xoen xoét aye mà thấy người yêu trong tình thế cái chết gần kề mà dửng dưng như thế thì cũng biết đạo đức nó cao thế nào rồi =))
Đợi đấy mà nó phụng với chả dưỡng =))

Nói chung là ae cần phải trang bị khả năng bơi kha khá vào,hơn nữa thường xuyên dạy bạn gái tập bơi nữa =))
Như thế em nó cũng từ bỏ ý định thử mình = cách nhảy sông tự tử ;))

CM của cậu rất hay.....bao nhiêu cm mình thấy mỗi cm của bạn là hay nhất
"Nhưng xl các ông đừng vin vào cớ phải sống để còn có hiếu với bố mẹ>>>Chỉ là loại ngụy quân tử thôi vì chả thằng nào trong tình huống đấy mà còn nghĩ đến việc sống để mà phụng dưỡng cha me đc cả.
Mà kể cả nó có nói thế các bác cũng đừng tin ạ.ĐM cái loại mồm xoen xoét aye mà thấy người yêu trong tình thế cái chết gần kề mà dửng dưng như thế thì cũng biết đạo đức nó cao thế nào rồi "

hay vãi đúng ý mình

đúng là anh hùng hào kiệt và dại gái thì thời nào cũng có ;))

Chả ai muốn thế, cô gái suy nghĩ bồng bột quá chia buồn cùng đôi bạn, đôi khi thấy như vậy mình đọc cho họ là ngu nhưng mình gặp mình cũng nhảy chưa biết chừng còn lời nói ngay bây giờ không khẳng định được, có người cm thì hay lắm đấy, sẽ cũng làm theo đấy, nhưng mà đến lúc đó cũng mới biết, không khéo biết bơi cũng đứng trừng mắt mà nhìn... , Tốt nhất là không nên thử nhau yêu thì phải tin tưởng vào tình yêu còn không tin thì lượn đi tìm tình yêu mới không việc gì phải thử với thách ghét cái kiểu thử, thử thì yêu làm cái quái gì đã có cái tính đa nghi thì có chết cũng thế mà thôi. :binhsua78:

CM của cậu rất hay.....bao nhiêu cm mình thấy mỗi cm của bạn là hay nhất
"Nhưng xl các ông đừng vin vào cớ phải sống để còn có hiếu với bố mẹ>>>Chỉ là loại ngụy quân tử thôi vì chả thằng nào trong tình huống đấy mà còn nghĩ đến việc sống để mà phụng dưỡng cha me đc cả.
Mà kể cả nó có nói thế các bác cũng đừng tin ạ.ĐM cái loại mồm xoen xoét aye mà thấy người yêu trong tình thế cái chết gần kề mà dửng dưng như thế thì cũng biết đạo đức nó cao thế nào rồi "

hay vãi đúng ý mình
biết bơi thì em nóa nhảy lầu !!! =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week