SCAM n3wbeivn giờ này em đang ở đâu

ghê vậy nhỉ ? sao bây giờ scammer nhìu thế vậy chài . mình đều là người Việt Nam mà ? chỉ có con cờ hó mới làm thế thôi. Người Việt với nhau sao ko giúp đỡ nhau kiếm miếng cơm qua ngày . Giỏi scam quá sao ko qua web của người scam nhe mấy cậu . mình nói vậy nếu có xúc phạm tới mấy anh scammer thì bỏ qua cho em nhé...
Scam nước ngoài khó lắm cậu vì gần đây nhiều site thấy IP VN là sợ rồi đề phòng trước, em cũng làm ăn đàng hoàng nhưng cứ bị nghi ngờ thật là tội nghiệp cho em quá huhu

Tốt nhất chuyển qua dùng Skype khi giao dịch :), Yahoo giờ, chắc chỉ thấy 4rum mình là dùng, chứ tbn hay mấy 4rum nước ngoài toàn dùng Skype không ak :D

kệ đi các cậu ơi . Coi như xí cu hồn đi cậu . Cái gì cũng vậy . Có cái giá của nó . Ví dụ như hiếp đáp người ta thì cũng sẽ có người hiếp đáp lại người đó . Hoặc là lừa đảo người ta thì cũng sẽ có ngày bị người ta lừa đảo lại thôi . Cây cao có cây cao hơn mà. hjhj . Người Việt Nam với nhau mà . Phải biết nương tựa lẫn nhau chứ . Chung nguồn gốc và cội nguồn mà ?
Đừng có rừng nào cọp nấy rồi mất đi sự uy tín và mọi người sẽ ko tôn trọng mình đâu. Dạo này scam nhìu quá...Hajzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
uhm nó cũng chả đang bnhui cả đánh mất đi bản chất của mình thật sự là k đáng đúng k bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week