• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

N.N.Lee (mod Ngocthiem83) cũ đối chấp !!!

Status
Not open for further replies.

~P~T~T~

Senior
Reactions
221
MR
0.000
02/27/2011 11:04:56 AM Mod Ngocthiem83 mượn mình 22$ và khất lần mãi. Vì lí do nể người đi trước nên đến giờ mình mới report.
Ai quen biết vs anh ấy và có thể liên lạc thì báo dùm anh ấy nhé, mình đã k liên lạc được nữa vì hình như N.N.Lee đã cố tránh mình.

Em cho anh hạn 2 tuần kể từ ngày hôm nay, nếu không liên lạc lại với em thì em sẽ report SCAM, xin lỗi em đã cố nhân nhịn tới mức này rồi :) cũng có thể là k lấy lại đc vì hiện chắc anh k còn lên mạng nữa nhưng em sẽ report scam, và đó hình như là điều anh ghét nhất

Info: 1/ N.N.Lee
Họ và tên: Nguyễn Ngọc Thiềm
Năm sinh: 17/06/1983
Nơi ở hiện tại: Thanh Xuân - Hà Nội
Địa chỉ Email:[email protected]
Số điện thoại:0983.868.131
Blog: http://www.vnkiemtien.info

Lại vấn đề vay tiền. Dạo này mọi người nhiều $ quá nên cho vay thì phải:binhsua79:

02/27/2011 11:04:56 AM Mod Ngocthiem83 mượn mình 22$ và khất lần mãi. Vì lí do nể người đi trước nên đến giờ mình mới report.
Ai quen biết vs anh ấy và có thể liên lạc thì báo dùm anh ấy nhé, mình đã k liên lạc được nữa vì hình như N.N.Lee đã cố tránh mình.

Em cho anh hạn 2 tuần kể từ ngày hôm nay, nếu không liên lạc lại với em thì em sẽ report SCAM, xin lỗi em đã cố nhân nhịn tới mức này rồi :) cũng có thể là k lấy lại đc vì hiện chắc anh k còn lên mạng nữa nhưng em sẽ report scam, và đó hình như là điều anh ghét nhất

Info: 1/ N.N.Lee
Họ và tên: Nguyễn Ngọc Thiềm
Năm sinh: 17/06/1983
Nơi ở hiện tại: Thanh Xuân - Hà Nội
Địa chỉ Email:[email protected]
Số điện thoại:0983.868.131
Blog: http://www.vnkiemtien.info

Mất mặt nhỉ là VIP mà vậy sao
Chả đáng bao nhiêu tiền mà làm chuyện xấu hổ đến thế

Vụ việc từ cuối tháng 2, bây h đã là tháng 11, vì k có report khác về N.N.Lee nên mình đã nghĩ không đến nỗi

Em nhân nhượng tới h này là quý lắm rồi
Mong ng củ quay về

Login gần nhất 08-23-2011 07:41 PM
Khổ thân,Có baned cũng như không.Có hoạt động gì nữa đâu

Thấy mất tích lâu lắm rồi, từ lúc thành VIP và đổi tên.

22$ à chắc có hiểu nhầm thui chứ tưng đó ko đáng :)

Còn 13 ngày nữa
Vì ảnh cờ bạc hết tiền, sau này đã đi làm trở lại và nhiều lần hứa gởi lại mình nên mình cũng chờ và thông cảm :) nhưng lần nào cũng hứa rồi h k liên lạc đc nên đành làm vầy

22$ =~ 450k chắc tại k mún trả thui

Còn 11 ngày nữa.
Ai liên lạc được vs ảnh thì báo dùm ảnh nha :) nếu ảnh biết thì hi vọng chọc tức đc :))

9 ngày nữa. Dạo này Box scam cứ gọi là nhộn nhịp :-< chán đời thật

bán cam đã thành 1 nghề kiếm tiền HOT ở MMO rồi...:)) :)) :))

Dạo này scam kinh quá. Ai cũng ngán ngẩm hết nhĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,019
Latest member
hypercorevn
Back