MYTV - Share tool view ads MYTV

Này thì proof

Payment Received (Unique Transaction ID # 1FX60441S0308073B)

Business Name:
YouTube Services (The sender of this payment is Verified)
Buyer email:
[email protected]
Payment sent to:

mmovnsite

Refund from your account:
$0.50 USD
PayPal fee refund:
$0.00 USD
Total refund amount:
$0.50 USD

Issue a refund

You have up to 60 days to refund the payment.

Date:
Oct 16, 2011
Time:
09:33:42 GMT+07:00
Status:
Completed

Payment type:
Instant

Lời khuyên cho bác hoanghung , bác thử đủ số credit để request lần 2 xem , có thể lúc bác request nó có tỉ giá 1kcredit = 0.5$ , h nó thay đổi nên ko chấp nhận hoặc ko nhận dc gì gì đó , bác thử đủ thêm 1 số credit rồi payout lần 2 thử xem :)

Lời khuyên cho bác hoanghung , bác thử đủ số credit để request lần 2 xem , có thể lúc bác request nó có tỉ giá 1kcredit = 0.5$ , h nó thay đổi nên ko chấp nhận hoặc ko nhận dc gì gì đó , bác thử đủ thêm 1 số credit rồi payout lần 2 thử xem :)

đấy nhưng mà hôm đấy nó chưa đổi rule cơ mà , 3 cái từ hôm 14 đến giờ bực quá đi mất , hay nó xù nhiều người cũng pay cho nhiều người nhỉ , điên quá

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

[/COLOR]
lại bị lỗi nữa rồi?
thế có ai bị hết adss mà thê không

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

mới có 2500 rut mất công

session error hoài à bác ơi. chắc là nó làm khó ae,cho ra ads từng đợt đó mà. chứ đổ xô treo thì tiền đâu nó trả :binhsua113:

đấy nhưng mà hôm đấy nó chưa đổi rule cơ mà , 3 cái từ hôm 14 đến giờ bực quá đi mất , hay nó xù nhiều người cũng pay cho nhiều người nhỉ , điên quá

Ý mình là bác order đúng lúc nó chưa đổi nên có thể nó thèm pay cho bác , nên h bác request biết đâu lại dc chăng :D . Ý kiến mình là như thế thôi :D

Session error "No videos with credits, please add credits to a video or try again later.", retrying viewer session.
hôm nay lại lỗi như thế này?
tụi đang rút hôm nay là hôm thứ 3 rồi mà vẫn không được hay thằng nay scam rồi anh em? chắc mình dùng tool nhiều nên nó scam rồi ak

---------- Post added at 08:22 AM ---------- Previous post was at 08:21 AM ----------

chắc là nó xù rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back