MYTV - Share tool view ads MYTV

đời nhục thật, hum trước lỡ tạo 1 nick sau đó lại tạo lại 1 nick khác làm ref của bác mmo, nick kia bỏ không làm gì thế mà hôm rut tiền nó ban luôn tài khoản zzzz. thế là không bao giờ chiến được trang này nữa. chán vãi đạn. ACE có biết trang nào kiếm nhanh giống thế này làm ơn chỉ dùm

rút tiền là nó banner luôn nick ak bạn? thế thì chết rồi? tớ cũng tạo một nick nhưng sau lại chuyển reg cho bác mmo84 không biết có làm sao không nữa đang rút từ hôm qua mà chưa thấy tiền về bạn ak

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

trời ? mới nói xong bị banner luôn acc. huuu chán vãi đạn

hixxx, chả nhớ nổi reg cho ai.
mmo84 check xem có nick ranmaager làm ref ko thế.
Mà cái link down bị KIS nó bắt

Thanks bác mmo84 nhé, hồi đêm qua em mới chạy tool, giờ mở ra đã >1000 credits rồi ngon hơn cả Vagex. Nhưng giờ toàn báo session error, khởi động đi khởi động lại vẫn vậy? Sao thế hả bác, hay MYTV hết ads rồi? giờ chưa kiếm được cre... nào cả :binhsua160:

nó toàn báo lỗi định cắm ngủ tí mà không được mà khi nào thì nó thanh toán hết cho mình bác nhỉ

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

như thế này là bị khoá acc ak:

Session error "Bad Token", retrying viewer session.

Bác moo84 có thể làm cái tool cho nó auto hide xuống system tray dc ko , để nó trên thanh bar chiếm diện tích , mình thì làm nhiều thứ quá nên nếu để đôi lúc tắt nhầm ko hay :(

như thế này là bị khoá acc ak:

Session error "Bad Token", retrying viewer session.
Khoá đâu mà khoá, chắc hết ads nó báo thế. Mình để từ sáng tới giờ, giờ nó chạy ào ào nè.

Bác moo84 có thể làm cái tool cho nó auto hide xuống system tray dc ko , để nó trên thanh bar chiếm diện tích , mình thì làm nhiều thứ quá nên nếu để đôi lúc tắt nhầm ko hay :(
Không ẩn nó được do yêu cầu kỹ thuật. :D

Bác active giúp em cái
ID blessoul86
Thanks
OK, xong.

Tool bác mà dùng tool em ẩn thì nó tắt mất tiêu :))
-----------------------------------------------------------
Bác active dùng tài khoản areclubvt dùm để em test tool ẩn cho tool bác ok ;)

haha lại chạy rồi bác mmo84 ak
hay wa. mà không biết rút tiền thì nó lâu không nhỉ? tại chạy từ đêm wa chắc là hết ads hiii?

3 ngày rồi mà site này ẫn chưa pay gì hết po tay có ai nhận tiền chưa Pót Proof cho mình xem với ko bik mình có bị lỗi gì ko đây hic

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back