MYTV - Share tool view ads MYTV

các bác cho em hỏi: vừa chạy tool, vừa chạy sufl có được không?chạy nhiều sufl cùng lúc có được khong?

Last edited by a moderator:
KO dc đâu bạn ạ , nó sẽ báo lỗi trùng suft ngay , mình đã test thử rồi , 3h mình chỉ lên dc đúng 5 credit trong khi thấy tool và suft chạy ầm ầm :))

Tốt nhất hiện giờ chẳng cần tool tiết gì cả! dùng chrome surf là ok :)) Tool chi cho mệt ko :)! thik thì thêm cái tool hiden của mình nữa là vô tư :))

Tình hình là nó đã giảm chó 1000 credit rồi các bác ạ , h chỉ còn 0.35 cho 1000 credit thoi 6=.=

hình như thằng này lúc nào hết view thì nó ra cái thông báo kia thì phải, chạy từ sáng giờ, giờ dừng roài he he

Đã active hết.
TB: để có time ra tool mới (chuẩn bị ra), kể từ bây giờ, chỉ active cho những user là ref của mình. Có thể dùng tool của lehongphongvt mà không cần phải active. :D

Uhm, nhưng tool cho trang khác, chứ không phải trang này. Trang này nó đang còn lỗi, khi nào nó ổn định thì xem có thay đổi gì không. :D

tool của bác vẫn lỗi kiểu gì ấy, khi hết video, có video mới thì lại không auto view, cứ hiện lỗi

Đánh thằng này như đánh du kích, nó đang có ads kìa.

tool của bác cắm cả ngày VD như khi nào nó có ADS nó tự nhảy đc ko bác , hay là mình cũng phải du kích theo nó >? em đi làm 10h mới về cắm kiểu này thì chết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week