Matrix MyTrendingAds (MTA)-mytrendingads.com|Revshare 110-125% ROI, Admin uy tín redzlord từ MMG

Status
Not open for further replies.
Dồn góp mãi mới đủ Paying

Giờ lãi giảm xuống cực hạn rồi nên mọi người cố gắng chờ cho các gói 1$ mới mua hết hạn hết đi rồi rút 1 lần cuối cùng chứ cứ đủ là rút thì số dư chờ mòn mỏi mấy tháng mới đủ rút đó

Giờ lãi giảm xuống cực hạn rồi nên mọi người cố gắng chờ cho các gói 1$ mới mua hết hạn hết đi rồi rút 1 lần cuối cùng chứ cứ đủ là rút thì số dư chờ mòn mỏi mấy tháng mới đủ rút đó

Admin quá lầy. Ko hi vọng gì hồi vôn. Chỉ giảm thiểu số lỗ thôi :D

Admin quá lầy. Ko hi vọng gì hồi vôn. Chỉ giảm thiểu số lỗ thôi :D

còn bi nhiu nữa thím em còn tầm 300 nữa :oops:

còn bi nhiu nữa thím em còn tầm 300 nữa :oops:
Thím lộc đập vô nhiu mà giờ vẫn còn chừng đó vậy:confused:.
Trong này chắc em đỡ lỗ nhất. Lúc đầu em cũng cắm đầu tái hết, tự nhiên có hôm nói với bác nào trong này ráng để dành được 10$ rút thử lần đầu xem sao, thấy nó pay cũng nhanh. Được đà cứ thế rút, chỉ tái phần re + w-e, vậy mà cả rcb mới gần huề vốn, vẫn ko kịp với thằng admin :oops:

Thím lộc đập vô nhiu mà giờ vẫn còn chừng đó vậy:confused:.
Trong này chắc em đỡ lỗ nhất. Lúc đầu em cũng cắm đầu tái hết, tự nhiên có hôm nói với bác nào trong này ráng để dành được 10$ rút thử lần đầu xem sao, thấy nó pay cũng nhanh. Được đà cứ thế rút, chỉ tái phần re + w-e, vậy mà cả rcb mới gần huề vốn, vẫn ko kịp với thằng admin :oops:

gần 1.2k :oops:

đã rút xong tiền lần cuối, vớii lãi hiện nay thì đến mùa quýt đủ rút lần nữa, mất toi 2 tháng trời và lỗ 100$, tạm biệt ae trước :oops:

hiện h vẫn đc tầm 3 xu 1 ngày :oops:

đã rút xong tiền lần cuối, vớii lãi hiện nay thì đến mùa quýt đủ rút lần nữa, mất toi 2 tháng trời và lỗ 100$, tạm biệt ae trước :oops:

lõm vậy là nhẹ rầu em muốn lõm 100$ mà ko đc đây mà thím chơi nhiu thế :oops:

Thanh toán gần đây :

Thanh toán mới nhận :

Nó còn pay ko các thím?
2 hôm nay vô cash link của nó, click được ad giá 1$, 2 hôm được 2$ rồi, trong khi để cả tuần share nó chia lãi được 3$:confused:.

Nó còn pay ko các thím?
2 hôm nay vô cash link của nó, click được ad giá 1$, 2 hôm được 2$ rồi, trong khi để cả tuần share nó chia lãi được 3$:confused:.

Em cũng ăn được 2$ đấy, Không biết tối nay còn ko. :oops:

Nó vẫn pay, cứ đủ min rút request là nó pay hết vì thực ra nó có thiếu tiền éo đâu :oops:. Chỉ là nó bị scam mất 1 khoản bên MMM nên giảm lãi lôi anh em ra chịu thay ấy mà. :oops:. Thấy nó vẫn tham gia các revshare khác trên MMG mạnh lắm

Giờ nó có trò mới là click ads cash link 1$ /1 ads bác ạ, kiếm nhanh hơn mua share nữa :D.

Cái đấy là do có ng mua ads nên mình mới được đấy chứ admin nó ko rộng rãi thế đâu :D.

Cái đấy là do có ng mua ads nên mình mới được đấy chứ admin nó ko rộng rãi thế đâu :D.
Thế thì cảm ơn người mua ads rộng rãi vậy :D.Rộng rãi được vài hôm nữa thì hy vọng đủ min pay, hoà vốn.
Lãi share chia thấp đến độ tưởng nó ko có chia lãi luôn chứ :confused:

Thanh toán mới nhận :

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt