Matrix Mytrafficpaycheck - Mytrafficpaycheck.com HÀNG CỰC ĐỈNH ROI 130%

1 vài đánh giá cá nhân : pay instant mà max pay tới 500$ hơn nữa 1 ngày đc rút tới 2 lần ko rule tái đầu tư ko chấp nhận PP. Với những điều trên thì em next ngay và luôn

đúng là với mấy yếu tố đó thì ko khác gì HYIP :D

Hic, HYIP nhiều site còn sống lâu và khoẻ bằng mấy lần Revshare ấy chứ. :eek:
Dạo này Revshare phải múc nhanh thắng nhanh. Chả tin được bố con thằng nào hết.

Hic, HYIP nhiều site còn sống lâu và khoẻ bằng mấy lần Revshare ấy chứ. :eek:
Dạo này Revshare phải múc nhanh thắng nhanh. Chả tin được bố con thằng nào hết.

revshare thì còn đc ít nhất 1 plan nếu đc công đồng đánh giá good còn hyip thì ......... dù đánh giá cực tốt nhưng nửa plan nó ra đi cmn rồi

revshare thì còn đc ít nhất 1 plan nếu đc công đồng đánh giá good còn hyip thì ......... dù đánh giá cực tốt nhưng nửa plan nó ra đi cmn rồi
Cũng không hẳn thế. Cái thằng được đánh giá cao sống lâu thì nó ăn tiền của anh em vào sau. Chứ nó làm éo gì có xiền mà thằng nào cũng đòi ăn 1 plan của nó.

Phải thẳng thắn nhìn vào sự thật. Ăn ít thôi và dừng đúng lúc thì sống khỏe.

Nói vậy để anh em đề cao cảnh giác!!!!!!:cool:

Cũng không hẳn thế. Cái thằng được đánh giá cao sống lâu thì nó ăn tiền của anh em vào sau. Chứ nó làm éo gì có xiền mà thằng nào cũng đòi ăn 1 plan của nó.

Phải thẳng thắn nhìn vào sự thật. Ăn ít thôi và dừng đúng lúc thì sống khỏe.

Nói vậy để anh em đề cao cảnh giác!!!!!!:cool:

bác đánh giá em site hyip này xem nó sống bao lâu nhé :

https://moorefund.com

check allmonitor thấy hình như được 2 tháng :rolleyes:

em từng đánh giá thằng này đến 4 - 5 tháng mới ngỏm và nhìu pro cũng thế nhưng sự thậtb luôn phũ cmn phàng :D

bác đánh giá em site hyip này xem nó sống bao lâu nhé :

https://moorefund.com
Cũng khó để nói là sống bao lâu. Nó tùy thuộc vào đầu tư của Admin, đầu tư nhiều thì phải có thời gian mới thu đủ tiền từ các Mem. Ngoài ra nó có phụ thuộc vào các tay promoter, nếu promot tốt lượng mem và lượng tiền đổ vào nhiều thì theo chu kỳ hình Sin - Lúc Admin nó cảm thấy đến đỉnh Sin rồi là lúc nó đi Du lịch với vợ con.

Cũng khó để nói là sống bao lâu. Nó tùy thuộc vào đầu tư của Admin, đầu tư nhiều thì phải có thời gian mới thu đủ tiền từ các Mem. Ngoài ra nó có phụ thuộc vào các tay promoter, nếu promot tốt lượng mem và lượng tiền đổ vào nhiều thì theo chu kỳ hình Sin - Lúc Admin nó cảm thấy đến đỉnh Sin rồi là lúc nó đi Du lịch với vợ con.

55 ngày :D

Admin đã rời ngày Launch rồi bác ơi: October 23rd 2015 (10:00 AM EST)

Chac đang chờ thêm member sau cơn bão RAB.
Chuẩn luôn. Lượng mem bắt đầu tăng vù vù rồi.

Còn 4 ngày nữa chém - Anh em chuẩn bị đao kiếm đi!:eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week