Matrix Mytrafficpaycheck - Mytrafficpaycheck.com HÀNG CỰC ĐỈNH ROI 130%

Petermay

Hero
Reactions
475
MR
0.011
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
TRÂN TRỌNG GIỚI THIỆU MỘT EM GÁI - HÀNG CỰC ĐỈNH - RA MẮT 22 / 10 / 2015!

Mytrafficpaycheck.com

Admin: Richard Marcum
2015 MyTrafficPaycheck | Sixen Communications Group

FaceBook Group: https://www.facebook.com/groups/297490817112079/

• 2 Level Referral Commission: 6% referral commission on level 1 and 4% on all level 2 referrals
  • $2.00 Low Minimum Withdrawal - Instantly
  • $5.00 / share pack
  • No FORCED Repurchase Rule
  • No Withdrawal Fees
  • 3.5% deposit fee
  • ROI daily: 3.5% - 5.0% in the Surf plan & 2.5% - 4.0% in the Non-Surf plan
  • Surf Plan- Ad Pack costs just $5.00 and expire when they have earned $6.5 (130% ROI)
  • Non surf plan- Ad Pack costs just $5.00 and expire when they have earned $6.0 (120% ROI)
Cổng thanh toán phong phú và các cơ chế bảo mật đầy đủ. Bảo mật: COMODO CA - License 1 năm - đến 10/5/2016.
RCB = 60% COMMISSION (DEP & REPURCHASE) - ANH EM THAM GIA XIN MỜI CLICK BANNER HOẶC REFLINK: https://mytrafficpaycheck.com/?ref=refmaster

Proof:
upload_2015-10-23_0-9-27-png.63707

Last edited:
paypal nó nói cái gì thế nhỉ? sau 3 tháng làm sao ấy ta? có đc dep pp luôn không ?

mình vào facebook admin thấy có vẻ ko ổn :)

các post đều để dưới dạng schedule lại, có vẻ như admin muốn hướng đến sự giả tạo :D ý kiến cá nhân của mình thôi :D

các post đều để dưới dạng schedule lại, có vẻ như admin muốn hướng đến sự giả tạo :D ý kiến cá nhân của mình thôi :D

Attachments

275.9 KB · Views: 81
paypal nó nói cái gì thế nhỉ? sau 3 tháng làm sao ấy ta? có đc dep pp luôn không ?

MTP có 2 level Commission và hiện tại Paypal nó không chơi kiểu này nên chỉ dùng Paypal mua Ad Credits được thôi. Và Admin nó nói cứ chiến bằng các cổng khác, sau 3 tháng nó sẽ có đủ Proof để Paypal chấp thuận.:p

Mình thì chưa thấy có gì không ổn cả. :)

MTP có 2 level Commission và hiện tại Paypal nó không chơi kiểu này nên chỉ dùng Paypal mua Ad Credits được thôi. Và Admin nó nói cứ chiến bằng các cổng khác, sau 3 tháng nó sẽ có đủ Proof để Paypal chấp thuận.:p
tức là bây h chưa được dep bằng pp hả bác?

tức là bây h chưa được dep bằng pp hả bác?

Note: Among other payment processors above, PayPal can ONLY be used for the purchase of advertising credits and not advertising pack. To buy credits using PayPal, contact us for this purpose. We will allow full PayPal usage after 3 months and have proven to PayPal company that we are a business to reckon with.

Đây là thông báo của Admin trên trang chủ. Paypal chỉ được dùng mua quảng cáo vd như: login ads, banner, ad text... chứ không mua Ad Share được.

FULL PAYPAL -> Sau 3 tháng nữa!

Nói chung là Admin bước đầu rất minh bạch, không úp mở gì :)

Note: Among other payment processors above, PayPal can ONLY be used for the purchase of advertising credits and not advertising pack. To buy credits using PayPal, contact us for this purpose. We will allow full PayPal usage after 3 months and have proven to PayPal company that we are a business to reckon with.

Đây là thông báo của Admin trên trang chủ. Paypal chỉ được dùng mua quảng cáo vd như: login ads, banner, ad text... chứ không mua Ad Share được.

FULL PAYPAL -> Sau 3 tháng nữa!
hiểu rồi. he he. oke bác

Tự cảm nhận và đánh giá cá nhân qua các thông tin mình nắm được. Chơi mmo mà cứ xin ý kiến vs đánh giá của người khác thì... Bởi thực tế họ cũng như mình, đâu biết được thằng admin nó nghĩ gì đâu.

Tự cảm nhận và đánh giá cá nhân qua các thông tin mình nắm được. Chơi mmo mà cứ xin ý kiến vs đánh giá của người khác thì... Bởi thực tế họ cũng như mình, đâu biết được thằng admin nó nghĩ gì đâu.

Quan điểm của mình là: Lắng nghe để thấu hiểu Tìm tòi nghiên cứu là một phần. Học hỏi kinh nghiệm là điều không thể thiếu.
Thà mất thời gian còn hơn để mất tiền ngớ ngẩn!

tham khảo pro thì vẫn tốt chứ bạn. càng có nhiều chiều thông tin thì khả năng đánh giá chính xác hơn chứ.

thông tin nhanh nhất và giá trị nhất là dựa vào kinh nghiêm của pro đi trước. có thể đúng hoặc sai nhưng mình thấy có còn hơn ko và đa phần là có giá trị :rolleyes:

tham khảo pro thì vẫn tốt chứ bạn. càng có nhiều chiều thông tin thì khả năng đánh giá chính xác hơn chứ.

thông tin nhanh nhất và giá trị nhất là dựa vào kinh nghiêm của pro đi trước. có thể đúng hoặc sai nhưng mình thấy có còn hơn ko và đa phần là có giá trị :rolleyes:
Youtube, offers, forex, ... Thì có pro, có người nhiều exp. Còn với investment thì đại đa số 99,99% chỉ có người đi tuyển ref:rolleyes::rolleyes::rolleyes::D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,466
Latest member
easthanoiskyline
Back
Top Bottom