Matrix MyPayingADS - MyPayingADS.com v2 - Revshare 120% ROI - Sự trở lại 2016

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận :

sau 1 tháng thì đã x2 vốn :D, site của bro proReflex giới thiệu thì cứ tái full thôi :v

sau 1 tháng thì đã x2 vốn :D, site của bro proReflex giới thiệu thì cứ tái full thôi :v

Cám ơn cậu,
MPA quả thật là rất tốt, hầu hết các members đều có lãi rồi. Mình không dám chắc là site sẽ sống đến khi nào, nhưng hiện tại site vẫn thanh toán đều trong vòng 24hs chưa bị trễ.

Cho nên nếu những ai đã lãi rồi thì có thể quyết định rút hết hoặc tái đến lúc site chết với tư tưởng thoải mái :)

Việc admin MPA sắp mở site mới gây nên sự hoài nghi và lo lắng của một số thành viên bi quan. Nhưng đa phần đều hào hứng với việc site mới sắp ra.

Nên hiện tại theo ý kiến của mình thì không nên đầu tư vào MPA nữa. Mà hãy chờ MPA v3 để chơi ;)

Cám ơn cậu,
MPA quả thật là rất tốt, hầu hết các members đều có lãi rồi. Mình không dám chắc là site sẽ sống đến khi nào, nhưng hiện tại site vẫn thanh toán đều trong vòng 24hs chưa bị trễ.

Cho nên nếu những ai đã lãi rồi thì có thể quyết định rút hết hoặc tái đến lúc site chết với tư tưởng thoải mái :)

Việc admin MPA sắp mở site mới gây nên sự hoài nghi và lo lắng của một số thành viên bi quan. Nhưng đa phần đều hào hứng với việc site mới sắp ra.

Nên hiện tại theo ý kiến của mình thì không nên đầu tư vào MPA nữa. Mà hãy chờ MPA v3 để chơi ;)

Hóng V3 :D

Cám ơn cậu,

v3 chắc sẽ gây bão mạnh ấy nhỉ :D, cơ mà nếu v2 này mà có chuyện trước khi v3 ra đời thì cơn bão v3 sẽ bị ảnh hưởng :(

v3 chắc sẽ gây bão mạnh ấy nhỉ :D, cơ mà nếu v2 này mà có chuyện trước khi v3 ra đời thì cơn bão v3 sẽ bị ảnh hưởng :(

Chỉ là quan ngại thôi cậu ạ ;)
Trước và trong khi MPA v3 ra đời thì MPA v2 sẽ chẳng xẩy ra chuyện gì đâu.

Chỉ là quan ngại thôi cậu ạ ;)
Trước và trong khi MPA v3 ra đời thì MPA v2 sẽ chẳng xẩy ra chuyện gì đâu.
bro có biết khi nào thì MPA v3 ra đời ko vậy bro?

bro có biết khi nào thì MPA v3 ra đời ko vậy bro?

Admin chưa có kế hoạch cụ thể về việc ra mắt MPA v3. Hiện tại coder đang làm việc, mọi thứ chưa hoàn thiện ... phải mất thêm thời gian chờ đợi ;)

Admin chưa có kế hoạch cụ thể về việc ra mắt MPA v3. Hiện tại coder đang làm việc, mọi thứ chưa hoàn thiện ... phải mất thêm thời gian chờ đợi ;)
Vậy thì mình cứ tái tiếp MPA v2 vậy, hehehe
Thanks a lot :D

Thanh toán mới nhận :

V3 dự kiến tháng nào ra vậy bác @proReflex :)?

Mình chưa biết thông tin về ngày prelaunch và launch cậu ạ,
Mọi thứ đang được xây dựng nên có thể nói là chưa có thời gian cụ thể, vì thế tất cả phụ thuộc vào Coder của proXcore.

Có bài viết nào hướng dẫn cụ thể cách chơi này ko bác

Cách chơi dạng site này đơn giản lắm bạn ạ, chỉ cần bỏ tiền mua Adpacks và View 10 ads hàng ngày ăn lãi.
Còn cách mua Adpacks như thế nào thì mình có hướng dẫn = hình ảnh ở trang đầu bạn ạ.

Thanh toán mới nhận :

$ về, mpa tuyệt vời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back