Help MyLands - Truy tìm HTC -Hỗ trợ, Thảo luận, Chém gió cho anh em

Bạn nào muốn vào clan thì yêu cầu điểm xếp hạng chung trên 5m nhé. Hiện clan đang chuẩn bị up cấp 3 sẽ được +250 nghiên cứu khoa học/giờ rất quan trọng trong giai đoạn đầu. Bạn nào đủ điều kiện thì pm mình mình sẽ mời vào nhé.

Mình ở 47-5-55 - Thành The One. Có bác nào cho xin vô bang với. Hic hic.

Bạn nào muốn vào clan thì yêu cầu điểm xếp hạng chung trên 5m nhé. Hiện clan đang chuẩn bị up cấp 3 sẽ được +250 nghiên cứu khoa học/giờ rất quan trọng trong giai đoạn đầu. Bạn nào đủ điều kiện thì pm mình mình sẽ mời vào nhé.

Cho xin vô bang làm nhiệm vụ rùi out liền được ko cậu ơi. Mình mới 3tr5 :(

Cho xin vô bang làm nhiệm vụ rùi out liền được ko cậu ơi. Mình mới 3tr5 :(
Nick trong game của cậu tên gì ? Nếu cậu up premium rồi thì không cần điểm xếp hạng vì mình muốn ae trong clan chơi lâu dài với nhau.

minh đu roi
nick game:machuboy01
toa do:31 16 13

Mình cũng up premium rồi, mới chơi đc 2 ngày đã up :( Up lên thấy chả có tác dụng gì nhiều vì đã có explorer với nhiều tài nguyên để xây nhà hay nghiên cứu đâu ... Cho mình 1 slot vào bang với nhé, giờ còn chưa đủ tài nguyên làm nhiệm vụ đồng mình ...

Mình cũng up premium rồi, mới chơi đc 2 ngày đã up :( Up lên thấy chả có tác dụng gì nhiều vì đã có explorer với nhiều tài nguyên để xây nhà hay nghiên cứu đâu ... Cho mình 1 slot vào bang với nhé, giờ còn chưa đủ tài nguyên làm nhiệm vụ đồng mình ...
Cậu pm mình trong game nhé

Clan hiện tại đã up cấp 3. Bạn nào xác định chơi lâu dài cùng ae thì pm mình sớm nhé. Còn 5 slot

Clan hiện tại đã up cấp 3. Bạn nào xác định chơi lâu dài cùng ae thì pm mình sớm nhé. Còn 5 slot
Mình nhận được lời mời rồi nhé! Đang cấp tốc xây nhà ngoại giao và nghiên cứu Bang, dự tính tối nay sẽ vào được bang. Thank bạn nhé :D

Cho xin 1 slot vào Clan với bạn (29-3-21)
Mọi người cho mình hỏi.Mình kiếm được mỏ vàng.Làm gì với nó bây giờ:(

Hiện tại tớ là bang chủ của MMO4ME Clan. Số thành viên hiện tại đã full, 15 thành viên. Mình cũng muốn mời tất cả các bạn vào để MMO4ME Clan trở thành bang hùng mạnh nhất. Nhưng cái phí up Clan từ lv3 - lv4 là 300k gold + 300 gem. Với cái phí này bọn tớ ko thể ngày một ngày 2 đóng đc. Nếu các bạn thật sự muốn tham gia và nhận chế độ bonus + 250 khoa học/h vĩnh viễn thì donate cho tớ mỗi người 100 HTC (cái giá cũng rất hợp lý vì cái quest đầu tiên các bạn cũng phải bỏ ra 39 HTC nhưng chỉ đc + 300 khoa học/h trong 1 tuần). . Chỉ có 3 người thôi nhé. Ai đăng ký thì trả lời xác nhận ở đây. Tớ sẽ chọn 3 người đầu tiên sau khi xác nhận xong thì các bạn tiến hành donate vào tài khoản của tớ. Sau khi nhận đủ 300 HTC bọn tớ sẽ lập tức up Clan và mời các bạn vào.

đã có 1 mem đồng ý đóng 100 gem.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week