New myetherwallet.com >Free Token 10 $<Hướng dẫn đăng ký nhận free 75ATS token tương đương 10$

3k acc mà chạy tay chắc cũng hơi khoai chứ bác :D :D
reg được tool thì form cũng tool thôi c :(
có điều giờ làm tay 20 acc trước đợi nó send không
Oải 20 acc này lun rồi :)))

công nhận nó lằng nhằng vc
send thì tự send mẹ vô ví eth ban đầu đi
giờ phải điền form
lol chị nó
hôi bữa ông chửi tui hay lắm - đã thấy nó ghi trên btctalk tui mí nói - bưa thấy ong chac wa ko thèm cải với ong

ko phải cái gì cũng auto là ăn hết đâu,submit form xong nó check kĩ lại,đặc biệt là ip VN đang trong tầm ngắm

mấy cái gmail lúc rút thì nó gửi e-mail xác nhận , còn yahoo thì lúc rút về mà ko thấy mail xác nhận 10 cái yahoo ko thấy có mail xác nhận , còn gmail thì có ngay và luôn , ko biết mấy bố yahoo làm ăn kiểu gì nữa

mấy cái gmail lúc rút thì nó gửi e-mail xác nhận , còn yahoo thì lúc rút về mà ko thấy mail xác nhận 10 cái yahoo ko thấy có mail xác nhận , còn gmail thì có ngay và luôn , ko biết mấy bố yahoo làm ăn kiểu gì nữa
cái outlook e nó xóa muc spam của e mất cái mail welcome giờ e ko xem dx ID ref nưa - a có cách nào ko a

đã lên sàn đâu mà anh em cứ lao xao lên, thứ hai là liệu nó lên sàn và send token cho không?
Tốt nhất là close topic đi, cứ thế này bàn tán thì chưa ăn được đã bị band mợ nó rồi, có gì thì inbox nhau đi,
cứ nhớ mấy vụ stellar, LBRY mà rút kinh nghiệm

đã lên sàn đâu mà anh em cứ lao xao lên, thứ hai là liệu nó lên sàn và send token cho không?
Tốt nhất là close topic đi, cứ thế này bàn tán thì chưa ăn được đã bị band mợ nó rồi, có gì thì inbox nhau đi,
cứ nhớ mấy vụ stellar, LBRY mà rút kinh nghiệm

Tôi đồng ý với bạn ta nên đóng topic này , chỉ inbox riêng với nhau , tránh trường hợp gặp anh hùng bàn phim như stellar , LBRY ,

đã nhận 1 ít @@ acc

bạn có bị luc add mã thông báo 0x2dAEE1AA61D60A252DC80564499A69802853583A. nhưng lúc tắt web mở lại thì không có nữa?
Mình cũng bị chưa biết sao. Mỗi lần xem phải add lại

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom