HYIP mydiamond.biz 6%-10% Hourly for 20 Hours

Có ổn không anh em?
Mình bây giờ mới hòa vốn còn 4 tiếng lãi nữa má.

Tính ra Cứ 8$ nó mà pay ngon thì là 4 ngày X2 Tài khoản 10$ 5 ngày. hơn cả thằng X2 6 ngày bro mới post đấy.

Có ổn không anh em?
Mình bây giờ mới hòa vốn còn 4 tiếng lãi nữa má.

Tính ra Cứ 8$ nó mà pay ngon thì là 4 ngày X2 Tài khoản 10$ 5 ngày. hơn cả thằng X2 6 ngày bro mới post đấy.
bác hạ cánh an toàn r à...sướng vãi...t đang đau tim đây :D:D:D

ừ...mà m nghĩ bác sp nó thử xem..thấy ngt vẫn dep vào ầm ầm ấy...30$ luôn kìa
Nó random pending acc dep trên 20$. dep ít vẫnpay bình thường cậu nhé. site vẫn chiến tốt với người dep ít. site nó đầu tư lớn nên chưa hồi vốn đâu.

bác hạ cánh an toàn r à...sướng vãi...t đang đau tim đây :D:D:D
Hôm qua dep vào có 8$ thôi mới đăng nhập vào thấy nó tính 7.9$ gọi là hòa vốn rồi chờ lãi thêm thôi chứ mình chưa rút nên cũng chưa biết có hạ được cánh không hay là bay :D. Rút ít thì làm biếng mà tốn phí. Dự là rút được nghỉ chơi thằng này. dep nhiều mới ăn chứ dep ít như mình mà dep bằng BTC chẳ được bao nhiêu. Trừ giả hôm qua dep vào BTC = 5.6 Mà hôm nay = 3.6 thì mới lãi to :D.

Hôm qua dep vào có 8$ thôi mới đăng nhập vào thấy nó tính 7.9$ gọi là hòa vốn rồi chờ lãi thêm thôi chứ mình chưa rút nên cũng chưa biết có hạ được cánh không hay là bay :D. Rút ít thì làm biếng mà tốn phí. Dự là rút được nghỉ chơi thằng này. dep nhiều mới ăn chứ dep ít như mình mà dep bằng BTC chẳ được bao nhiêu. Trừ giả hôm qua dep vào BTC = 5.6 Mà hôm nay = 3.6 thì mới lãi to :D.
btc thì chịu...tưởng pm thì ngon r :D:D:D:D

Nó random pending acc dep trên 20$. dep ít vẫnpay bình thường cậu nhé. site vẫn chiến tốt với người dep ít. site nó đầu tư lớn nên chưa hồi vốn đâu.
giờ dep tiếp bác có còn rcb không, đang tính làm thêm vòng 2

giờ dep tiếp bác có còn rcb không, đang tính làm thêm vòng 2
Còn nhé cậu RB 50%. acc upline của cậu vẫn pay tốt. :D

vkl :eek::eek::eek:

Attachments

243.8 KB · Views: 21
đã theo ref rcb chả biết là gì cũng xin rcb user nobinyou á anh rô <3 :* U11600382 5$ luôn á bác -_-
cậu ref dưới link của mình thì mình có hoa hông từ site. mình trích 1 phần chuyển cho cậu gọi là RB :D

đã theo ref rcb chả biết là gì cũng xin rcb user nobinyou á anh rô <3 :* U11600382 5$ luôn á bác -_-
Phá trinh he he. Chúc mừng cậu kiếm được đồng tiền đầu tiên từ HYIP. Cậu veri tài khoản PM đi để đỡ tốn 2% phí
RB:
Giao dịch của 0.12 USD đến tài khoản U11600382 đã được hoàn tất thành công.

Lô giao dịch#: 143371685

Nhãn thời gian:
08.16.2016, 16:35

Phá trinh he he. Chúc mừng cậu kiếm được đồng tiền đầu tiên từ HYIP. Cậu veri tài khoản PM đi để đỡ tốn 2% phí
RB:
Giao dịch của 0.12 USD đến tài khoản U11600382 đã được hoàn tất thành công.

Lô giao dịch#: 143371685

Nhãn thời gian:
08.16.2016, 16:35
veri như thế nào vậy anh rô :* <3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor