HYIP mydiamond.biz 6%-10% Hourly for 20 Hours

Theo bro tiếp :)
Bám càng:

User: mrtokin
dep: 0.01421000 BTC
Bitcoin address: 1LFQTPetjDZ1mTfc2ZxKxD89zRwoA8gjtz

Hy vọng nó sống thọ 100 tuổi :D

P/s thằng này nó bắt mình mất phí chuyển cho nó à :rolleyes:
Lộn topic rồi

Bám càng:

Bám càng:

í quên chắc nó chưa cập nhật :D

Lộn topic rồi
Là sao không hiểu bro :D

Thằng này cập nhật lâu vãi. Nó chơi coinpayments.net lại còn mất phí nữa.

Co hàng ngon PM cho mình theo với nha bro :rolleyes:

Đang oánh mạnh tay thằng bitstorm pay được 8 nhát rồi 2 nhát nữa hoà vốn. hy vọng nó sống lâu tí nữa kiếm ăn sang mấy em lời ít cho an chắc :D

tưởng cậu dep site 1hourly nên post yêu cầu RB lộn :D

Đang oánh mạnh tay thằng bitstorm pay được 8 nhát rồi 2 nhát nữa hoà vốn. hy vọng nó sống lâu tí nữa kiếm ăn sang mấy em lời ít cho an chắc :D
Có 1 site mới ra đang làm chuột bạch xem sao, có gì mình pm. thằng bitstorm còn sống lâu. mình có 1 ref vừa dep 1BTC

Mấy site dạng này dep bằng BTC lỗ nặng. nó tính phí cao. để thật nhiều rồi rút 1 lần cho đỡ phí. rút 0.4 nó trả có. 0.34

Received Payment 3.36 USD from account U12118908 to account U8548848. Batch: 143298088. Memo: API Payment. Withdraw to messi from My Diamond Company

Received Payment 0.84 USD from account U12118908 to account U8548848. Batch: 143300422. Memo: API Payment. Withdraw to messi from My Diamond Company.

Mấy site dạng này dep bằng BTC lỗ nặng. nó tính phí cao. để thật nhiều rồi rút 1 lần cho đỡ phí. rút 0.4 nó trả có. 0.34

Bro chưa RB cho mình à. cho xin tí cho khí thế nào :D

Ah tiện bro cho hỏi giờ mình cập nhật ví PM vào để rút ra PM nó có cho không nhỉ hay nó pay về BTC nhỉ

Bro chưa RB cho mình à. cho xin tí cho khí thế nào :D

Ah tiện bro cho hỏi giờ mình cập nhật ví PM vào để rút ra PM nó có cho không nhỉ hay nó pay về BTC nhỉ
dep ví nào pay ví đó cậu à. tối qua quên mất. sr cậu vì sự chậm trễ này :D . chó mình cái số BTC

dep ví nào pay ví đó cậu à. tối qua quên mất. sr cậu vì sự chậm trễ này :D . chó mình cái số BTC
Đây Bro:

P/s bro cho hỏi thêm nnoài lề tí. mấy cái ID kia các bác hay dùng nhất là PM hay Payeer Thế. Mình đều có TK ở 2 thằng này nhưng trước giờ không dùng vì cũng mới vào nghề.
Theo kinh nghiệm của các bác thì nên dùng cái nào để mình chuyển tiền từ BTC sang chiến cái đó? Tại cái này phải xác minh TK tuy đơn gian nhưng làm biếng ngại :D

P/s: Ca thằng Blockchain nữa tài trước mình dùng nó là chính tuy gd nhanh mà phí GD cao vãi. Giờ cũng bỏ luôn rồi. Chuyển hết qua sài Coinbase là số 1 :D

Last edited:
Đây Bro:

P/s bro cho hỏi thêm nnoài lề tí. mấy cái ID kia các bác hay dùng nhất là PM hay Payeer Thế. Mình đều có TK ở 2 thằng này nhưng trước giờ không dùng vì cũng mới vào nghề.
Theo kinh nghiệm của các bác thì nên dùng cái nào để mình chuyển tiền từ BTC sang chiến cái đó? Tại cái này phải xác minh TK tuy đơn gian nhưng làm biếng ngại :D

P/s: Ca thằng Blockchain nữa tài trước mình dùng nó là chính tuy gd nhanh mà phí GD cao vãi. Giờ cũng bỏ luôn rồi. Chuyển hết qua sài Coinbase là số 1 :D
Mình hay dùng PM, payeer cũng thuận tiện ko thua gì Pm. BTC thì dùng coinbase cho đỡ tốn phí tuy nhiên thanh toán hơi chậm.

Đây Bro:

Site lãi giờ nên dep PM hoặc payeer cậu nhé. dep BTC nó tính phí cao quá nên thường lỗ.
mình nhận hoa hồng từ cậu 0.32 do nó tính phí cao
Send Complete
You've successfully sent 0.0004 BTC (worth $0.23 USD) to 1LFQTPetjDZ1mTfc2ZxKxD89zRwoA8gjtz.

U11237866 3$ nữa

RB nhé. thank
Giao dịch của 0.1 USD đến tài khoản U11237866 đã được hoàn tất thành công.

Lô giao dịch#: 143305414

Nhãn thời gian:
08.16.2016, 05:18

We have successfully received your deposit $9.50 PerfectMoney to 6%-10% Hourly for 20 Hours [Instant].

Your Account: U11885671
Batch: 143305265
Compound: 0%.
chơi với bác thêm cú nữa :D:D:D:D

We have successfully received your deposit $9.50 PerfectMoney to 6%-10% Hourly for 20 Hours [Instant].

Your Account: U11885671
Batch: 143305265
Compound: 0%.
chơi với bác thêm cú nữa :D:D:D:D
tẹt ga đi. site pay mượt sướng quá :D
RB nhé. cố xác minh cái PM đi nhé
Giao dịch của 0.33 USD đến tài khoản U11885671 đã được hoàn tất thành công.

Lô giao dịch#: 143306004

Nhãn thời gian:
08.16.2016, 05:29

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,912
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week