• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Mybrowsercash : Sau 4 tháng 1 ngày nó bố thí cho 18$

Status
Not open for further replies.
leedung khổ thật :D, hồi trước mình rút 20$ nó cũng trả 18.05$ như vậy sau gần 2 tháng , gởi nó mấy cái ticket , lúc đầu nó còn trả lời 1 cái lúc sau là im luôn .

leedung khổ thật :D, hồi trước mình rút 20$ nó cũng trả 18.05$ như vậy sau gần 2 tháng , gởi nó mấy cái ticket , lúc đầu nó còn trả lời 1 cái lúc sau là im luôn .
Tính ra Spam gần 100 cái ticket nè :(

50$ em ấy giử lun của ta ko chịu pay nè lee :m020:

Vãn còn theo MBC quả là siêu kiên trì. Chắc khổ lắm đê
:binhsua22:

hai ta request thằng này mấy lần đều 100 với 50 mà nó paid rất đều nhỉ:)).rút không còn 1 đồng nào=))

đek pà nó ta đây hình như 1 năm rầu chưa paid đây :m106::m106::m106:

Nó ăn luôn cmnr..nko chịu paid cho mình

Tại bác lười chửi nó nên nó kô thèm paid đấy chứ, bác mà cứ siêng chửi như bác Lee là kiểu gì nó cũng pay àh

Thẳng leedung chửi 100 phát rùi mà nó có pay đâu.
:m106: =))

ng viet dung hay leedung cũng là một thui mà. MBC ai còn chơi thì ốc ác đó.
:binhsua01::binhsua01:

mình request 19$ được 25 ngày rồi, hôm nay vô coi thử thì nó kêu Veryfied cell phone, mình xài 2 sim mà không sim nào nhận được PIN CODE hết
các bác có bị vậy không, như vậy nó có pay cho mình không nhỉ, mình đã gởi ticket cho nó mà chưa thấy trả lời

chửi MBC là 1 nghệ thuật. Mình chửi nó 1 phát nó hẹn 2 ngày nữa nó trả, đến ngày thứ 3 ko thấy gì, mình đào mộ tổ nó lên chửi thế nó trả luôn

ng viet dung hay leedung cũng là một thui mà. MBC ai còn chơi thì ốc ác đó.
:binhsua01::binhsua01:

Khác nhau đấy như là một thế nào được.
:D
tớ đòi có 4h trả mà
:D
Mà dạo này MBC ko cho thuê rent nữa rồi.

không nhận được PIN CODE từ cell phone có nhận được tiền không vậy các bác

Cũng may mà mình chơi ít vốn và vào sớm nên cũng hòa vốn rồi. Chúc các bác may mắn

Hic, vậy là mừng rồi bác à ! Mình yêu cầu nó pay lâu lắm rồi thì phải, sau đó nó khóa acc mình luôn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,975
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom