Matrix Mybrowsercash : Sau 4 tháng 1 ngày nó bố thí cho 18$

Status
Not open for further replies.

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đệch bà nó ác quá rút 200$ má nó bết cho 18$ sau 4 tháng 1 ngày . Thôi thì nó bố thí cho một thùng cháo ăn qua ngày.

Đậu xanh rau má

thôi thì có còn hơn không :binhsua14:

Đệch bà nó ác quá rút 200$ má nó bết cho 18$ sau 4 tháng 1 ngày . Thôi thì nó bố thí cho một thùng cháo ăn qua ngày.

Đậu xanh rau má
OMG---- nó paid để câu anh em lại sao đó scam hẳng 1 cái ấy! Mò lên check xem có xiền về như bác lee ko

lệnh rút $20 hay là $200 vậy ?

nếu là lệnh rút $200 mà trả như vậy thì quả thật bá đạo

Em thì mong nó bố thí như anh còn không được đây! :binhsua08:

thằng này còn ai đầu tư nữa đâu..
Bọn Tây thì không biết chứ trên 4rum này chắc ko có ai, nhưng mà cũng chẳng biết, hôm có bạn còn alo mình hỏi đầu tư thằng này cơ mà! :binhsua08:

lệnh rút $20 hay là $200 vậy ?

nếu là lệnh rút $200 mà trả như vậy thì quả thật bá đạo

Rút 200$ nó về Free max 50$ lại nâng cấp lên nhưng 4 tháng ai mà chịu được nên để xuống Free :m068:

- - - Updated - - -

Anh em nhớ Spam ticket nhiệt tình vào nó mới trả ! Đang tính nhờ làm tool Auto Spam tịcket :binhsua15:

Rút 200$ nó về Free max 50$ lại nâng cấp lên nhưng 4 tháng ai mà chịu được nên để xuống Free :m068:

- - - Updated - - -

Anh em nhớ Spam ticket nhiệt tình vào nó mới trả ! Đang tính nhờ làm tool Auto Spam tịcket :binhsua15:
Anh có mẫu ticket nào gửi mà nó trả tiền cho em với :)

Mình đang chơi trang này không biết có nên chơi nữa không ta ?

Vừa vào xem, cái lệnh request 19$ lúc trước đang còn giờ vào xem ko thấy đâu! Lại withdraw tiếp vậy!

Anh có mẫu ticket nào gửi mà nó trả tiền cho em với :)

chả có mẫu nào hết ! lúc thì Spam : Trả tôi tiền đã gần 4 tháng tôi ăn mì tôm chờ tiền bạn trả lúc thì phịch con bà mầy trả bố mầy đê :binhsua76:

chả có mẫu nào hết ! lúc thì Spam : Trả tôi tiền đã gần 4 tháng tôi ăn mì tôm chờ tiền bạn trả lúc thì phịch con bà mầy trả bố mầy đê :binhsua76:
Chuẩn bị áp dụng với Profit Clicking :))

ta cũng có lệnh 250$ lâu rồi , nhưng nó về free nên nó trả có 48$ :D . đang dặt lệnh thứ 2 ko biết tháng nào thì tiền về
Đậu má nó ghét em hay sao mà cho có 18$ cái đệch bà nó :binhsua23:

đú má nó đúng 18$ nó dừng lại k request được mấy là *** má :)):))

chán thằng này bỏ từ lâu lắm rồi :))

Ai cũng từ giả thôi chắc mình cũng giả từ :(.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week